Update OS 2.0.1.358 cho Playbook

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi thaok47, 17/4/12.

1. Có vẻ như RIM bung ra bất ngờ bản cập nhật mới cho Playbook đáng yêu!. hi vọng phiên bản này sẽ có nhiều ưu điểm hơn nữa đặc biệt về tính ổn định của máy với chức năng chạy phần mềm Android!
    Mình đang up sẽ thông báo khi kiểm tra xong hi vọng sẽ hạn chế các lỗi hay gặp phải khi sử dụng phần mềm android.
    hình ảnh:

Thanks all!

thaok47

thaok47
    Expand Collapse

Member

2. thaok47

thaok47
    Expand Collapse

Member

ủa diễn đàn làm sao ta. sửa tiêu đề rồi mà vẫn 2.0.2 vậy hehe

3. binhntptbidv

binhntptbidv
    Expand Collapse

Member

Em cho pin duoc 20% moi update duoc. Cam on thong tin cua bac. Khong biet co thay doi gi dabg ke khong nhi.

4. nhocclickuit

nhocclickuit
    Expand Collapse

Mình đã update xong, server update cũng rất nhanh. Nhưng chưa cảm nhận thấy đc sự khác biệt. Thấy có thêm mục store, nhưng vào thì chỉ là mua thêm linh kiện thôi, không phải app store. Ngoài ra không thấy bổ sung thêm tính năng gì. Để sử dụng vài ngày xem có cải thiện tốc độ với pin hok thôi (với lại tốc độ và pin hiện tại cũng rất tốt lắm rùi)

5. hahantin

hahantin
    Expand Collapse

Tôi cũng vừa mới nâng đời nhưng chưa thấy cái gì mới anh em nào thấy gì mới thì chia sẻ con vào thử xem thế nào

6. tokidoki

tokidoki
    Expand Collapse

Cảm nhận của em sau khi update là chạy nhanh và touch mượt hơn. Các ứng dụng convert từ android cũng chạy tốt hơn. Pin thì chưa để ý thế nào.

Mà em dùng playbook để standby từ sáng đến chiều thấy sụt pin, các bác có bị như vậy không?

7. stevejoney2012

stevejoney2012
    Expand Collapse

sao khi update minh khong ket noi dc voi BBDP? bac nao co biet tai sao khong vay ...giup minh nhe.

8. stevejoney2012

stevejoney2012
    Expand Collapse

dung vay? standby van bi hao pin ...nhu bac noi

9. detno29

detno29
    Expand Collapse

Member

có bạn nào bị lỗi sau khi up lên xong, ko connect đc với Blackberry Desktop Software ko? Khi connect nó cứ bắt update mặc dù mình vừa update xong rồi. Không hiểu tại sao. Trước đó ở phiên bản 7971 thì vẫn connect bt.

10. tula...

tula...
    Expand Collapse

Member

Mình mới mua máy cũ xài lại, máy hiện cũng up lên OS 2.0.1.358 không biết lúc trước máy mình đã root hay chưa. Các bác cho mình hỏi Playbook có cần phải root để xài ứng dụng tốn tiền chùa ko ạ. Mình lên Appworld thì thấy toàn phải trả phí ko :(