ANDROID APP Uncle Bear ABC for Kids - Bé học chữ cái cùng bác Gấu DotDot

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Hoàng Tú, 6/9/14.

1. IMG_20140905_115216.jpg

Học cùng Bác Gấu Dot Dot ABC là một ứng dụng trò chơi được thiết kế để giúp trẻ em học các ký hiệu thông qua kết nối các dấu chấm để hoàn thành hình ảnh biểu tượng. Nó nhắm vào trẻ em từ 1 năm trở lên. Thông qua chơi các trò chơi, con người sử dụng có thể nâng cao kỹ năng, khả năng giúp bé nhận thức con số, và cũng tốt hơn phát âm ngôn ngữ của họ. Cụ thể, các trò chơi giúp trẻ em để ghi nhớ các chữ cái từ AZ và số 1-30 và tiếp xúc với họ phát âm từ 'trong ngôn ngữ khác nhau.

Game kết hợp cả giải trí và giáo dục cho trẻ , giúp bé có thể được tiếp xúc với tất cả các loại biểu tượng có ý nghĩa và học cách phát âm tên của họ cả Trung Quốc và tiếng Anh trong khi chơi. Bác Gấu Dot Dot khuyến khích trẻ em của bạn để hấp thụ kiến thức thông qua các trò chơi. Nó làm cho việc học và nhận biết chữ của bé trở nên dễ dàng và thú vị!

Các tính năng:

• Năm loại của các biểu tượng - số, chữ cái tiếng Anh, hình dạng - bao gồm hơn 10 loại biểu tượng, trong đó cung cấp cho trẻ em của bạn rộng chân trời của thế giới biểu tượng.

• Ba loại ký tự - số, ký tự chữ thường và ký tự viết hoa - giúp đỡ trẻ em nhận ngôn ngữ nhanh.Ba loại sắp xếp số thường xuyên, thậm chí, và kỳ lạ - con lợi ích của sự hiểu biết sâu sắc hơn về các con số.

• Đơn giản và dễ hiểu trò chơi quy tắc để trẻ em có thể học và chơi dễ dàng với ngón tay của mình.

• Lồng tiếng với các ngôn ngữ khác nhau trong giọng nữ. Tùy chọn ngôn ngữ hơn là sắp ra sớm trong các phiên bản tương lai.

ảnh minh họa​

Thông tin game
    Download

Các file đính kèm:

Hoàng Tú

Hoàng Tú
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Hoàng Tú, 6/9/14
    Last edited: 8/9/14