TẢN MẠN Tự sự của một cô gái điên ^^

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi So Deep, 28/6/16.

1. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn bạn. BB không chỉ là blackberry mà BB còn là BestBoy của mình nữa.^^

2. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Xin lỗi nhé, chỉ là tâm trạng tức thời của mình. hihi.

nguyễn trung 1310 thích bài này.
  3. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Tớ cũng yêu BB của tớ ^^

4. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Chắc là không có duyên bên nhau nữa đâu bạn ạ. Nhưng cũng phải cảm ơn anh ấy nhiều vì cho mình biết thế nào là yêu BB ^^.

5. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Hai bạn hạnh phúc quá, xa nhau rồi vẫn có cơ hội trở lại với nhau. Mình thì chắc đi cùng nhau một đoạn đường thôi. Nhưng dù sao cũng là một kí ức đẹp, rất đáng trân trọng. Chúc hai bạn luôn hạnh phúc ntn nhé ^^

dotranphong thích bài này.
  6. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

hihi. Chắc điều này là quá xa vời. :)

7. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

ừ, mình đọc đc trên Q10 rồi. Cảm ơn bạn. :)

8. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Anh ấy đã cho mình tình yêu để đến vs BB và bgio không có anh ấy thì mình vẫn yêu BB ^^

Allforyou thích bài này.
  9. Allforyou

Allforyou
    Expand Collapse

Member

Trước tiên, mình xin chúc bạn luôn vui vẻ trong cuộc sống!!
    Có những cái hạnh phúc gọi là mất đi đấy em ah! Vì nếu ta không mất đi những thứ ta quí trọng thì ta mãi mãi không trưởng thành.
    - Gia đình ta đến một lúc nào đó rồi cũng xa ta.........khi ta thêm một tuổi là ngày ta gần hơn cái việc mất mác đau thương hơn, là ngày ta phải xa cha mẹ gần hơn. Là ngày ta phải sống với nhiều trách nhiệm hơn: vợ, con, anh chị em.........................lúc đó chỉ có ta giải quyết những việc mà trước kia có một vòng tay to lớn đã suy nghĩ hộ ta.
    - Mất đi một tình yêu, giúp ta trân trọng cuộc sống này hơn, trân trọng từng phút giây ngọt ngào sau này của tình yêu hơn. Ta hãy sống nhìn thế giới qua một người, đừng nhìn một người so với thế giới.
    - Cuộc sống này vẫn luôn như thế, kẻ đau thương người hạnh phúc. Hơn 7 tỷ người trên thế giới này thì thử hỏi trong một kiếp người ta gặp được bao nhiêu người và trong vô số người ta gặp có bao nhiêu người ta yêu thương, vì thế nếu hai ngươi đã được gặp nhau xin hãy cố gắng yêu thương nhau trọn vẹn cho trọn một kiếp người. " Người với Người xin đừng làm khổ nhau".
    * Khi một tình yêu ra đi sẽ chỉ còn lại là ký ức, nhưng khi một tình yêu mất đi đó là nơi hạnh phúc mới sẽ về. Đau thương khổ hạnh không làm ta chết đi nó chỉ làm ta biết cách ứng phó với nó sau này thôi.
    * Ở đâu đó có người giống như e đấy " Cô gái Điên" ạ. chúc em và tất cả những ai đó vẫn luôn vui vẽ và mọi điều an lành đến với tất cả chúng ta.
    Ta không có quyền chọn nơi ta sinh ra, nhưng ta có quyền chọn cách sống của ta.
    ***********Blackberry, đơn giản là Khác biệt************

QuangDuong86 thích bài này.
  10. So Deep

So Deep
    Expand Collapse

Member

Em cảm ơn anh nhes^^. Cô gái ấy chỉ điên hôm qua thôi ạ. Hnay lại xinh xắn yêu đời rồi ạ. Em biết để gặp nhau, yêu nhau chỉ cần có duyên, nhưng để đến được với nhau thì cần rất nhiều duyên phận. Em cũng chẳng trách cứ hay giận hờn gì anh ấy. Em chỉ thầm cảm ơn anh ấy, vì giờ đây em đã trưởng thành hơn. Và dù có như nào thì em vẫn sẽ luôn sống tốt, thật tốt. Đó là điều duy nhất em có thể làm cho a ấy. Em cũng chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé. Mọi thứ đều có một kết thúc tốt đẹp, nếu nó chưa tốt đẹp thì nó chưa phải là kết thúc :)

Nông Dân thích bài này.