Từ hôm nay bạn đã có thể đăng ký đặt trước BlackBerry Priv

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi NguyenTrungChinh, 15/10/15.

1. Đây chỉ là một bước đăng ký để BlackBerry giữ trước sản phẩm cho bạn mà không thu bất cứ khoản phí nào.

Cách đây ít giờ, BlackBerry tuyên bố mở đăng ký đặt trước sản phẩm được nhiều người mong đợi BlackBerry Priv. Những thông tin trên website đặt hàng chỉ xác nhận một số chi tiết của thiết bị như camera sau Schneider-Kreuznach (dự kiến có độ phân giải 18MP với OIS), màn hình 5,4 inch cong hai cạnh, pin 3410mAh và hệ thống DTEK giúp bạn nhận được cảnh báo sớm khi các dữ liệu riêng tư bị xâm phạm.

Sau khi đăng ký với BlackBerry bạn sẽ chỉ đơn thuần cho họ biết rằng, mình yêu thích sản phẩm này. BlackBerry sẽ không thu bất cứ khoản phí nào, một sản phẩm sẽ được giữ lại với tên bạn trên đó. Cái bạn sẽ nhận được là một email bao gồm những thông tin mới nhất về chiếc điện thoại, gồm thời gian và địa điểm bạn có thể đặt thực sự trước sản phẩm (còn bước vừa rồi chỉ là đăng ký đặt trước mà thôi). Để đăng ký đặt trước, click vào đường dẫn tại đây và điền thông tin. Trên tang web đăng ký của BlackBerry có nhắc đến một vài chi tiết về chiếc điện thoại như bàn phím QWERTY ảo và vật lý. BlackBerry Priv dự kiến sẽ ra mắt vào tháng tới với giá bán trên 600 USD.

Nguồn: ICTNews.

Sent from my Z10 using Tapatalk

NguyenTrungChinh

NguyenTrungChinh
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

3. NguyenTrungChinh

NguyenTrungChinh