BBVN.NET Tổng kết và cập nhật hình ảnh chuyến đi 'BlackBerry - Biển và những người bạn'

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Nông Dân, 2/11/15.

1. [​IMG]

Thân chào anh em, đến hẹn lại lên các anh em BBers lại tụ họp và gắn kết cùng nhau với những chuyến đi ý nghĩa mang đậm chất BBers, thật tình mà nói cộng đồng anh em có những thành viên khá nhiệt tình và tâm huyết và BBers Vũng Tàu cũng vậy. Nhân dịp này đại diện toàn thể anh em tham gia xin cảm ơn từng thành viên, từng đồng chí đã giúp đỡ Ban Tổ Chức các khâu chuẩn bị, hỗ trợ mua hải sản, địa điểm nên đi và nấu nướng giúp anh em trong đoàn. Sau đây với bài viết này mình xin tổng hợp thông tin của chuyến đi cho mọi người nhìn nhận nhé.

Chia sẻ một chút: Có tham gia những chuyến đi ý nghĩa này mới nhận ra một điều rằng con người Việt Nam mình nghĩa tình và gắn kết lắm, mỗi chuyến đi cùng mọi người là mỗi ký ức không thể nào quên trong cuộc đời của mình. Một sân chơi vui vẻ và gắn kết anh em rất nhiều, mong rằng cộng đồng những người yêu mến BlackBerry chúng ta sẽ gắn kết bằng nhiều hoạt động cùng nhau hơn nữa trong tương lai.

Lời cảm ơn:
    • Xin chân thành cảm ơn bạn @Mèo đã nhiệt tình tổ chức và huy động thành viên tham gia.
    • Xin chân thành cảm ơn anh Trung @myheartalone đã nhiệt tình chạy hết mấy cái chợ, lục tung từng quán mua hải sản và đồ ăn cho anh em.
    • Xin chân thành cảm ơn những khâu tổ chức nhiệt tình từ bạn @Mèo , Bé Boy, Hữu và anh Trung đã nhiệt tình hỗ trợ mất cả buổi sáng về các khâu tìm địa điểm, dẫn đoàn và ăn uống.
    • Xin chân thành cảm ơn anh Thành đã ủng hộ đoàn một số đồ uống trên bãi biển
    • Xin chân thành cảm ơn anh Duy @Mì Gõ đã ủng hộ đoàn một số phần quà dành cho anh em BBers Vũng Tàu.
    • Hơn hết xin chân thành cảm ơn toàn thể anh em đã tham gia chuyến đí gặp mặt và hội ngộ tại thành phố biển lần này
    Hình ảnh cập nhật chuyến đi BlackBerry - Biển và những người bạn
    (Vì là bài viết nên hình được Resize lại - Anh em muốn hình gốc thì qua Thư Viện nhé)
    Tập kết tại cây xăng Comeco hàng xanh và chạy lên phà Cát Lái:

Anh Thành BBers HCM và nhóc tì cũng nhiệt tình tham gia chuyến đi, ủng hộ đoàn một số đồ uống giá trị

Tranh thủ chờ đợi anh em khác tới, các BB Girl tham gia chuyến đi

Đang trên phà Cát Lái

Nghỉ giữa chặng, chờ đợi thành viên phía sau tại Quốc Lộ 51:

Đến Vũng Tàu BBers HCM tập kết tại bãi biển Thùy Vân - Chờ BBers Vũng Tàu và chuẩn bị di chuyển đi ăn sáng

Anh em ghé thăm ngọn hải đăng - mua hải sản và hội ngộ tại bãi tắm Biển Đông:

Xin chân thành cảm ơn tất cả anh em BBers đã sắp xếp thời gian cũng như tham gia nhiệt tình buổi gặp mặt lần này, mong rằng anh em sẽ kết nối nhiều hơn nữa trong tương lai. Vũng Tàu còn rất nhiều anh em yêu thích BlackBerry gắn kết nhưng chưa thể tham gia lần này do bận bịu công việc, chúc anh em nhiều sức khỏe và gắn kết hơn nữa trong tương lai ! <=-P

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 2/11/15
    Last edited: 2/11/15
  2. philong.ktnn

philong.ktnn
    Expand Collapse

Well-Known Member

Dàn này yêu thế. Ra Hà Nội đi mọi người ơi. Chứ cứ tụ tập trong kia sao mà tham gia :((

3. kien2211

kien2211
    Expand Collapse

Member

Ở Huế toàn du lịch ăn chơi qua hình hehe

4. quockhanh6987

quockhanh6987
    Expand Collapse

Member

Ra hà nội thôi..

5. johnny.Chen

johnny.Chen
    Expand Collapse

nhìn vui quá!

trước giờ mình chưa tham gia lần nào không biết lần tới đăng ký đi như thế nào ta :)

6. Võ Hoàng Duy

Võ Hoàng Duy
    Expand Collapse

Well-Known Member

mấy em xinh vãi:( gấu của mấy bác xài BB ah :D

maithuylaw thích bài này.
  7. philong.ktnn

philong.ktnn
    Expand Collapse

Well-Known Member

toàn ế đó bác ơi. Chứ xài BB k có ng yêu đâu :v

Võ Hoàng Duy thích bài này.
  8. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

chào mừng bác nhé =)) lần tới nếu có chuyến đi thì bác đk sớm nhé

9. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Hì. Nếu có chuyến nào đi là up lên diễn đàn cho anh em ngó hết á bạn. Ai rảnh đi được thì chỉ cần comment và xách balo lên là đi được thôi :)

qh.18, Minh Tới and Nông Dân like this.
  10. Hữu Tùng

Hữu Tùng
    Expand Collapse

Member

ra hà nội đi mà :'(