BBVN.NET Tổng kết và cập nhật hình ảnh buổi offline "BlackBerry - Âm vang Đại Ngàn" - Tây Nguyên

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Nông Dân, 31/8/15.

1. slide.JPG

Chào các bạn, vậy là buổi offline gặp mặt cộng đồng BlackBerry tại thành phố Buôn Ma Thuột diễn ra trong buổi sáng ngày 30/8/2015 đã kết thúc trọn vẹn. Anh em BBers đã trực tiếp tham gia trải nghiệm dòng máy mới trình làng của BlackBerry cũng như có những buổi nói chuyện thân tình, không màu mè và sống trong không khí vui vẻ của những trò chơi vui nhộn.

Thực sự phải nói rằng lên đến Tây Nguyên anh em BBers rất nhiệt tình, hỗ trợ hết mình từ khâu tổ chức, tổ chức gặp mặt giao lưu bóng đá cũng như làm quen những người bạn mới. Thân thiện, dễ gần, hòa đồng và nhiệt tình là điều mình cảm nhận được ở cộng đồng ACE BBers nơi đây. Diễn đàn là đơn vị đại diện kêu gọi anh em nhưng quan trọng nhất đó là sự tổ chức chu đáo và sự hỗ trợ nhiệt tình từ các cá nhân, tổ chức cũng như một số anh em BBers năng động. Rất chân thành cảm ơn toàn thể anh em đã đến với buổi offline "BlackBerry - Âm vang Đại Ngàn" này. Lần đầu anh em BBers Tây Nguyên phối hợp cùng diễn đàn tổ chức nên không thể tránh được những thiếu sót mong anh em thông cảm.

Sau đây đại diện anh em BBers Tây Nguyên và diễn đàn cũng xin gửi lời cảm ơn đến:
    • Chân thành cảm ơn Thủ công Handmade đã tặng những phần quà ý nghĩa bằng gỗ cho anh em BBers Tây Nguyên
    • Chân thành cảm ơn Dâu Đen BlackBerry đã hỗ trợ các phần quà, tặng phẩm BlackBerry cho anh em
    • Chân thành cảm ơn anh Thanh - Chủ quán cafe Vy đã hỗ trợ các phần quà cafe, Băng Rôn và hỗ trợ nước uống cũng như không gian cho buổi offline này
    • Chân thành cảm ơn Anh Phúc Khách sạn Hoàng Lộc (Nick bbm: Romeo) hỗ trợ máy chiếu cho buổi offline
    • Chân thành cảm ơn anh Nguyễn Ngọc Anh - Anh Tuấn (Admin BlackBerry Đăk Lăk) hỗ trợ nhiệt tình các khâu tổ chức offline
    • Chân thành cảm ơn bạn Phương - Tín đã dẫn đoàn và nhiệt tình hỗ trợ phương tiện cho anh em BBers HCM
    • Chân thành cảm ơn Anh Hiếu chủ quán Hầm rượu ban mê hỗ trợ giảm giá các phần ăn trưa và đồ uống sau buổi offline
    • Chân thành cảm ơn Anh BBer Thông (Nick bbm: Thong Nguyen) hỗ trợ 200.000 kinh phí tổ chức và cá nhân tặng 2 phiếu giảm giá 800.000 mua điện thoại BlackBerry Leap.
    • Chân thành cảm ơn Anh Trịnh Hồng Hiệp. Sơn Dulux - Tặng anh em 3 áo mưa Dulux
    • Hơn hết chân thành cảm ơn tất cả các anh em BBers Tây Nguyên đã đến tham dự buổi offline và chơi nhiệt tình hết mình cùng mọi người
    Sau đây mình cập nhật một số hình ảnh của buổi offline này. Với tinh thần là có bao nhiêu là up hết, bạn nào cũng có hình mang về nên các bạn kéo xuống phần bình luận để xem thêm nhé! lưu ý rằng hình đã được resize lại nên các bạn muốn tải về hình gốc thì qua thư viện hình ảnh tại đây nhé

Anh em BBers Tây Nguyên đến rất sớm và nhiệt tình trong khâu tổ chức offline

Đội ngũ thư kỹ checkin xinh đẹp =))

Chưa diễn ra buổi offline nhưng chương trình thu hút được khá đông anh chị em BBers tham dự

Anh Nguyễn Ngọc Anh đại diện CLB BlackBerry Đăk Lắk gửi lời cảm ơn sâu sắc đến các cá nhân và tổ chức hỗ trợ nhiệt tình buổi offline này

Phần hào hứng đầu tiên của buổi offline, bốc thăm trúng thưởng phần quà tự chọn, phiếu thưởng được giấu dưới ghế của anh em =))

Quá trình cặm cụi tìm kiếm phiếu thăm trúng thưởng =;( (rofl)

Các thành viên tưởng chừng may mắn lại không phải như vậy Y_Y**-=

Các phần quà đầu tiên được gửi tặng đến anh em tham gia buổi offline

Cô Mèo MC rất năng nổ và hoạt bát, anh em được vô số tràng cười vui vẻ, tạo không khí sôi động cho anh em tham dự buổi offline

Anh Thông Nguyễn chia sẻ cảm nhận về BlackBerry Silver Edition cho anh em BBers

Thêm một thành viên nữa chia sẻ về BlackBerry Classic Xanh Coban

Phần quà may mắn dành cho các thành viên tham gia buổi offline có BlackBerry 9900

Còn tiếp.... Tiếp tục cập nhật bên dưới nhé anh em/:)

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 31/8/15
    Last edited: 7/9/15
  2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Tiếp tục cập nhật....

Phần thi náo loạn nhất của buổi offline, trình diễn thời trang của BBers - Doãn Tín và Nghĩa

Thời trang độc đáo của thanh niên nghiêm túc 3015 =;(Y_Y^&**-=

Nhìn anh chàng này mình liên tưởng đến Tôn Ngộ Không với vòng kim cô và nhảy nhót lăng xăng (rofl)

Và đây là phẩn thưởng dành cho hai bạn BBers năng động - nhiệt tình tham gia trò chơi đến phút cuối

Tiếp tục tiết mục Dance - bế bạn nhảy càng lâu càng tốt :'( (cái này mình cũng tham dự nhưng phải dừng cuộc chơi sớm)

Tiêu chí của buổi offline đó là ai tham gia chương trình cũng đều có quà mang về nên anh em tổ chức khá nhiều trò chơi nhằm tạo không khí vui vẻ cho anh em

Tiếp tục là màn chơi ăn trứng và uống Bia (rofl) (trứng thì có quà sống có quả chín =D)

Anh em BBers Tây Nguyên uống bia nhanh quá =-h

Tiếp tục tiết mục Wefie - Ai chụp nhiều người nhất là người chiến thắng =))

Đừng nghĩ các anh lớn tuổi không tham gia nhé, gừng càng già càng cay đó các bạn =-h

Vâng đây là tiết mục mi nhau thân tình nhằm xin xỏ quà của anh em BBers Đăk Lăk X-p

Gần cuối chương trình là phần quà may mắn - Người Gỗ "Đàn Bò" cho thành viên tham gia offline <=-P

Cuối chương trình, anh Ngọc Anh đại diện ban tổ chức tặng các phần quà tri ân anh Thanh, chủ quán cf Vy hỗ trợ nhiệt tình trong buổi offline này

Anh Thanh cũng tặng ban tổ chức mỗi người một gói cf đặc biệt của Tây Nguyên

Anh Nguyễn Ngọc Anh phát biểu kết thúc buổi off và cảm ơn anh em tham dự

Vẫn còn nhé các bạn.... đón xem phía dưới

#2 Nông Dân, 31/8/15
    Last edited: 31/8/15
  3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Chụp hình lưu niệm thành viên tham gia buổi offline... :)

Thành viên ban tổ chức offline tại Tây Nguyên - Anh Tuấn và bạn Sang

Nữ BBers nhiệt tình tổ chức và hỗ trợ buổi offline

Gia đình anh Nguyễn Ngọc Anh - Thành viên rất năng nổ và nhiệt tình khuấy động phong trảo BlackBerry tại Tây Nguyên

Rất vui khi được làm quen rất nhiều anh em BBers thân tình tại Buôn Mê - Hẹn gặp anh em ngày gần nhất

MC năng động tham gia chương trình offline - Nguyệt Anh

Thư ký check-in - Hỗ trợ chương trình offline
    Sau buổi cà phê gặp mặt lúc sáng thì buổi trưa anh em BBers Tây Nguyên đã họp lại tại quán "Hầm Rượu" thưởng thức Rượu và các đặc sản của núi rừng Tây Nguyên.

Một lần nữa, xin cảm ơn tất cả mọi người, tất cả anh em BBers Tây nguyên đã tụ họp lại và cùng nhau tổ chức buổi offline gặp mặt thân tình thành công và gắn kết như thế này, không có gì hơn chỉ mong muốn cộng đồng BlackBerry tại Tây Nguyên nói riêng và cả nước nói chung luôn bền chặt, vững mạnh và luôn luôn gắn kết và mở rộng kết nối nhiều hơn nữa, hẹn gặp lại tất cả anh em vào một ngày không xa. !

Thay mặt Diễn đàn BlackBerryVietNam.net
    Trân Trọng !

#3 Nông Dân, 31/8/15
    Last edited by a moderator: 31/8/15
  4. MrLam

MrLam
    Expand Collapse

Member

Team sài gòn đã tỉnh táo để đi làm chưa?? Kakaka

se7en and Mèo like this.
  5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

dạ tỉnh rồi anh ạ, tăng 3 em không dám uống nên tỉnh đầu tiên, anh Aric và mấy bạn khác thì bê xa mê rồi ạ =))

6. 471dak

471dak
    Expand Collapse

Member

Có lẽ cái "Mi" này đầy thâm ý

Các file đính kèm:

BlackBoss and mạnh nghĩa like this.
  7. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

híc anh thông kêu ém đi mà - sao lại đưa lên rồi :(

1 person likes this.
  8. 471dak

471dak
    Expand Collapse

Member

hãy sống thực với .... nhé Nong Dan . kkkkk

9. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Lúc cuối do bận dọn dẹp nên quên mất mời anh em chỉ đi tăng 1 ở lại chụp hình luôn. :& Sợ nhiều bạn buồn, nhưng mà đông quá ( đông ngoài sức nghĩ) nên vẫn có những chỗ trong chương trình chưa chuẩn bị được tốt. Hy vọng anh em không giận mà bỏ qua!

Chuyến đi có nhiều kỉ niệm vui quá ( nhiều thành viên mới lần đầu lên Tây Nguyên á :D ) Không biết nói gì hơn là một từ rất ấn tượng. Có lẽ mỗi người có môt cách nhận xét khác nhau về chương trình, nhưng với sự tiếp đãi đầy nồng nhiệt (không say không cho về, say đã có xe đưa về), giao lưu xuyên biên giới của anh em Dak Lak thì Mèo cũng thấy chương trình offline lần này đã thành công lắm rồi. :)

Chúng ta không phải anh em ruột thịt, cũng chẳng nợ nần gì nhau, nhưng Mèo tin chắc, chúng ta sẽ còn gặp nhau lần nữa. :) (Ai chơi trò chơi bị Mèo hành cũng ráng gặp lại mà trả thù nha =D=D)

10. MrLam

MrLam
    Expand Collapse

Member

Lộ giới tính chăng....kakaka