ANDROID APP Toca Cars - Biểu diễn Ôtô mô hình giấy

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Hoàng Tú, 24/8/14.

1. IMG_20140824_141013.jpg

Toca Car là một studio trò chơi mà làm cho đồ chơi kỹ thuật số cho trẻ em. Chúng tôi nghĩ rằng chơi và vui vẻ là cách tốt nhất để tìm hiểu về thế giới. Vì vậy chúng tôi làm đồ chơi kỹ thuật số và trò chơi giúp kích thích trí tưởng tượng, và bạn có thể chơi cùng với trẻ em của bạn.

Thế giới của Toca xe được làm từ 100% bìa các tông tái chế, bao gồm cả con chó nhỏ có thể đuổi theo bạn! Bạn muốn tăng tốc độ thông qua hồ, đụng một cái cây, và gõ trên dấu hiệu dừng lại một lần nữa? Không có vấn đề! Đơn giản chỉ cần nhấn nút phục hồi và làm điều đó một lần nữa!

Khi bạn chọn chế độ Editor, bạn có thể sắp xếp riêng nhảy, chủng tộc, cây cối, động vật và ngôi nhà của bạn. Xây dựng nhảy nhỏ hoặc nhảy lớn, đặt một ống quý trong hồ và thậm chí có thể được ngạc nhiên bởi một robot ...

Toca Car là nơi bạn dừng lại tuyến sau, và bắt đầu làm bất cứ điều gì cảm thấy phù hợp với bạn! Toca Ô tô là phù hợp cho trẻ em từ 3-9 năm. Vì vậy, những gì đang chờ đợi cho bạn? Đó là thời gian để bắt đầu động cơ của bạn!

Các tính năng chính:

• Hai lái xe không hề sợ hãi
    • Tránh xa hoặc trên đường đi, nó không quan trọng
    • Sắp xếp thế giới của bạn bất cứ cách nào
    • Crash'n'Restore - không lo lắng về những thứ ngã, nút Restore sẽ sửa chữa nó.
    • Không có quy tắc hoặc căng thẳng - chơi bất kỳ cách nào bạn muốn!
    • Giao diện thân thiện với trẻ
    • Không có trong ứng dụng mua hàng

Cách chơi:

• Chỉ cần chạm màn hình phía trước hoặc phía sau để điều khiển chiếc oto di chuyển theo hướng mình thích.
    • Leo lên những con dốc để tạo ra những pha bay xe theo ý mình thích.

Ảnh minh họa

appvn.com

Thông tin game
    Download

Hoàng Tú

Hoàng Tú
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Hoàng Tú, 24/8/14
    Last edited: 24/8/14