Three UK ra mắt OS 7.1 bản Official cho các dòng máy BlackBerry Curve 9360 và Torch 9810

Thảo luận trong 'ROM – OS/ Hệ Điều Hành Cho BlackBerry OS' bắt đầu bởi ndthuytrang, 18/4/12.

1. [​IMG]

[Official] OS 7.1.0.342 cho BlackBerry Torch 9810 và OS 7.1.0.336 cho Curve 9360 từ Three UK

Ngay sau khi nhà mạng O2 UK ra mắt những phiên bản Official OS 7.1.0.342 cho các dòng máy mà nhà mạng này phân phối như BlackBerry Bold 9900, Torch 9810/9860 và Curve 9360/ 9380 thì nhà mạng Three UK cũng đem đến cho người dùng của mình sự trải nghiệm của phiên bản mới trên Torch 9810 và Curve 9360. Bản mới nhất dành cho Bold 9900 vẫn chưa sẵn sàng để người dùng tải về (có thể chỉ hiện có để người dùng nhà mạng này cập nhật qua OTA). Tuy nhiên, với BlackBerry, hiển nhiên tất cả người dùng trên thế giới đều có thể trải nghiệm cùng nhau, ngay cả khi máy BlackBerry bạn đang sở hữu không thuộc nhà mạng đó phân phối. Hãy cùng trải nghiệm và cho phản hồi từ chính trải nghiệm của bạn cho người dùng khác. Nếu bạn phát hiện ra bất cứ điều gì, hy vọng bạn có thể chia sẻ nó với mọi người.

Vui lòng tham khảo cẩn thận trước khi nâng cấp OS:

Hướng dẫn Backup (Sao lưu) :> Up/Down ROM :> Restore (phục hồi) dữ liệu chi tiết cho BlackBerry của bạn.

Link download từ trang chủ:

https://swdownloads.blackberry.com/Downloads

Link download nhanh:

Torch 9810 BBOS.bbvn.net

Curve 9360 BBOS.bbvn.net

Nguồn: CrackBerry

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. ngapruoi

ngapruoi
    Expand Collapse

Member

Không biết ở bản 7.1 dành cho 9360 này có tích hợp tiếng Việt không chủ thớt nhỉ . Cảm ơn bạn hiền trước nhé

3. razer_krait

razer_krait
    Expand Collapse

Member

Có bác nào thử làm chuột bạch ko nhỉ

4. ngapruoi

ngapruoi
    Expand Collapse

Member

Tối nay mình sẽ làm chuột bạch trên em 9360 xách tay từ Singapo về , các bạn cứ yên tâm . Có gì mình sẽ thông báo nhé

5. ngapruoi

ngapruoi
    Expand Collapse

Member

Đã cài cho em 9360 , test qua thấy ổn chưa có lỗi gì , để dùng mấy ngày để test thời lượng pin