THẢO LUẬN Thời điểm 2016, có nên mua Playbook nữa không?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Hung Fieu, 5/7/16.

1. Chào các bác,
    Mấy hôm nay lang thang đọc hết các bài viết về playbook, đồng thời xuất phát từ nhu cầu muốn sử dụng em nó để đọc sách, đọc các file tài liệu pdf,..em có một số thắc mắc muốn nhờ các bác tư vấn giúp trước khi mua thế này:
    1. Ở Didongthongminh.com đang bán con này bản only wifi 16Gb giá 990k, thấy bảo mới 100%, nguyên seal màn nhưng không box. Mặc định đã có bảo hành phần cứng, còn muốn bảo hành màn và nguồn thì thêm 300k. Con này có hay gặp vấn đề về màn với nguồn hay không ạ? và thường thì vấn đề là như thế nào.
    Bản thân em chỉ cần 1 phần cứng tốt, pin chạy ổn định, không hay lỗi lặt vặttt
    2. Nhu cầu của em đơn giản, đọc tài liệu học tập là chủ yếu với đọc sách, vì xem trên lap không tiện. Cấu hình này đủ sống được 2 năm nữa không nhỉ?
    3. Các bác nào hay đọc sách có conver apps đọc sách bản quyền như Alezaa, Waka, Miki,...chưa? muốn đọc sách bản quyền nhưng nếu không cài được các apps này thì cũng không đọc được.
    4. Cách test máy khi đi mua trực tiếpp để tránh lỗi lặt vặt? ^^
    Cảm ơn các bác nhiều! ^^

Hung Fieu

Hung Fieu
    Expand Collapse