CHIA SẺ Themes iweb

Thảo luận trong 'Giao diện - Themes' bắt đầu bởi tuanf117, 15/1/16.

1. tuanf117

tuanf117
    Expand Collapse

Member

#1 tuanf117, 15/1/16
    Last edited: 25/1/16
    phithuyhoahoa and Nông Dân like this.
  2. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

chắc không bác ơi =D

3. tuanf117

tuanf117
    Expand Collapse

Member

ý bác nói là mình là coppy của người khác rồi nói mình mua chứ gì? làm người ai làm thế bác ơi. Này là lần đầu tiên mình mở thẻ visa, nên vào app mình mua, mình thấy trên diễn đàn cũng có nhiều bạn share theme này. nên bác nghĩ vậy cũng đúng thôi ( theme này mình bỏ 0.99 hay 1.99 gì đó )nên mình mới nói là không biết là có cài được cho các dòng khác không là vậy vì mình dùng 9900. chẳng lẻ in bảng sao kê thẻ visa cho bác thấy sao;;]]

4. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

hihi, bác hiểu nhầm ý em rồi,...ý em là: bác mua thì chỉ bác dùng được thôi, hoặc có thể dùng cho máy 9900 khác của bác, chứ làm sao chia sẻ được, hoặc những ai dùng BB10 thì ko tải themes được đó, ^^ bó chưn bác lun. =^-

5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Theme đẹp, tiếc rằng những icon chứa trong folder lại không hiển thị được, nếu cài theme thì phải di chuyển hết từ trong folder ra. Nhưng chủ đề này được anh em đánh giá rất cao trên BB World. Anh em nào dùng 9900 thì chỉ cần tải file COD của bác load vào là có giao diện =)) thank bác nhé

6. tuanf117

tuanf117
    Expand Collapse

Member

Vậy thì mình muốn chia sẻ thì làm thế nào? vì lúc trước mình hay mua app, và muốn chia sẻ các dòng khác vẫn dùng được thì bằng cách nào? theo mình biết cái nào quản lý mã pin thì bó chân, còn không quản lý mã pin thì mình chia sẽ được tất cả.