HỎI ĐÁP Thắc mắc về google map và calendar của BB10

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi tvhl88, 28/3/15.

1. Chào các bác, em đang dùng BBQ10
    Mọi thứ rất tuyệt vời và ổn định trừ 2 thứ
    1. Danh bạ của em có lưu thông tin ngày tháng năm sinh của từng người, với các dòng trước em xài thì nó tự động cập nhật qua calendar luôn và thông báo cho e khi tới sinh nhật cúa một người nào đó, còn con q10 này thì k thấy cập nhật lên calendar hay thông báo gì cả, không biết các bác dùng bb10 có bị giống em không
    2. Ứng dụng google map em tải phiên bản mới nhất từ CH PLAY, chạy mượt và GPS khá chính xác tuy nhiên nó cứ liên tục bắt phải cài google service rất khó chịu, ai biết vui lòng chỉ giúp em với ạ.
    Cám ơn mọi người đã bỏ thời gian đọc bài :)

tvhl88

tvhl88
    Expand Collapse

#1 tvhl88, 28/3/15
    Last edited: 28/3/15
  2. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Mình cũng đang xài Z10, trong lịch chỉ thông báo sinh nhật của Facebook khi mình đồng bộ thôi. Còn trực tiếp từ danh bạ thì ko được. Ứng dụng báo nhắc sinh nhật từ danh bạchỉ có BB OS mới được thôi. :'( buồn luôn...

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

đúng rồi bạn, google map tải từ ChPlay sẽ sảy ra lỗi này bạn nhé ! để mình cho bạn cái google map khác không dính liền với các dịch vụ của google. bạn tải Gmap tại đây nhé : https://www.fshare.vn/file/VSZBA817L6R3