Thắc mắc về giá Bold 9930

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi spartacus, 12/9/11.

1. hi ACE dâu đen. Mình đang thắc mắc là Hệ thống didong pro với dâu đen là một hay là 02 hệ thống khác nhau?
    Nếu là một thì tại sao chương trình đấu giá máy Bold 9930 có giá mua ngay là 14.500.000 vnd trong khi giá niêm yết sản phẩm chỉ có 13.490.000 vnd. Liệu đây có phải sự nhầm lẫn ko?
    :no6xn:

spartacus

spartacus
    Expand Collapse

Member

2. thanhnguyen296

thanhnguyen296
    Expand Collapse

Well-Known Member

Theo tớ đoán thì didong.pro là công ty sân sau của dâu đen hoặc là anh em cùng cha cùng mẹ cùng tùm lum ... :twins: . Ông dâu đen là partner của BB nên chỉ bán BB còn ông kia thì được bán tùm lùm các loại đt . :cold::cold::cold:

3. tqanh2009

tqanh2009
    Expand Collapse

Member

Ui Bac Dau Den hay bac Didongpro trả lời anh em đi

4. spartacus

spartacus
    Expand Collapse

Member

Không phải đâu bạn ạ. Thứ nhất, nếu dâu đên là đối tác của BB thì sao vào phần điện thoại hay playbook đều không có giá. Thứ hai, lần trước mình có hỏi mua máy ở dâu đen thì mình để ý thấy bên dâu đen vào trang didong pro để xem giá rồi báo giá cho mình.

5. duccuong_tvtc

duccuong_tvtc
    Expand Collapse

Member

Bác để ý một chút là biết thôi mà chứ hỏi thế khó trả lời. BB đã công bố phân phối OS7 ở Việt Nam đâu sao có giá.

6. didong.pro

didong.pro
    Expand Collapse

Well-Known Member

Hi bạn
    Giá mua ngay chỉ để tượng trưng trong phiên đấu giá nhằm hạn chế tình trạng các thành viên tham gia đấu giá
    đưa giá cao nhưng lại từ chối nhận sản phẩm

7. thanhnguyen296

thanhnguyen296
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác Pro nói thế thì không pro rồi . Dù bác có đưa ra giá mua ngay thấp hơn 1 tí so với giá niêm yết cũng chẳng ai đấu giá bằng giá đưa ra đâu . Nguyên tắc đấu giá để có giá thế nào chắc không nói mọi người cũng hiểu . Điều chỉnh cả 2 ( giá bác đưa ra và cách bác trả lời ) đi bác .

8. cuongdc

cuongdc
    Expand Collapse

Member

9930 đang âm thầm rớt giá vì ko xài BIS được. Hàn g loạt thương gia lừng lẫy đã việt vị. Chắc chỉ để làm quà biếu thui