HỎI ĐÁP Thắc mắc về các phiên bản của PRIV

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi INTJ2505, 15/6/16.

1. Chào cả nhà

Mình đang có ý định sắm 1 em PRIV dâu đen đem về nhưng có vài thắc mắc, mong các anh/chị/em/bạn bè giải đáp giúp mình với nha.
    1. Trong các phiên bản của PRIV (Quốc tế, AT&T, v.v) thì nên mua cái nào?
    Bản quốc tế và bản AT&T khác nhau như thế nào? Ngoài ra, mình xem nhiều review khui box thì có lúc là sạc pin 2 chấu, có lúc là sạc pin 3 chấu, vậy là sao há?
    2. Nên mua PRIV tại đâu là tốt nhất?
    Mình ở TP.HCM, không quá rành về công nghê và cần 1 chỗ bán uy tín, dịch vụ sau mua hàng tốt, đảm bảo về bảo hành + cập nhật phần mềm + sửa chữa. Mình search trên Gg thì thấy khá nhiều chỗ bán, mà giá cả cũng khá chênh lệch

Mọi người giúp mình nha, cám ơn nhiều nhiều há

INTJ2505

INTJ2505
    Expand Collapse

Member

2. duonghungcuong

duonghungcuong
    Expand Collapse

Member

mai nguyển và dâu đen thôi.tuy rang gia cả hoi chech lệch chut it.nhung mua hàng chinh hảng đc bảo hành đành hoành đung ham mua hàng xach tay rẻ đc vài triệu nêu co vân đề gì ko ai bảo hành hềt.minh tung mua may của mai nguyên o quận 1 dùng gần đc 1nam sap hêt bảo hành thì may bị hu nên gui vào bảo hành của trung tâm. trung tâm gui pp của mình qua malayxia bảo hành đổi toàn bộ may moi chỉ là giu lại viên pin:là củ thôi hiii may qua gio mình dùng may moi yêntâm rồi.đo là chia sẻ của mình. mình ko thich hàng xach tay biêt rang co rẻ đc vài triêu nhung.... ai biêt chuyện gì chuc bạn tìm đc con priv vua y

INTJ2505 thích bài này.
  3. duonghungcuong

duonghungcuong
    Expand Collapse

Member

theo ca nhân mình bạn nên cho con BlackBerry đot sau sap ra mat muc luôn. ca nhân mình ko thich priv lam nhìn ọp ẹp lam ko chac chan ko manly cho lam.hiii

INTJ2505 thích bài này.
  4. INTJ2505

INTJ2505
    Expand Collapse

Member

Cám ơn bạn nhé