CHIA SẺ [Tâm sự] Nhật ký Thành Viên BBVN.NET

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi Aric Lam, 27/12/14.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Ngày nào cũng nôn nao, không khí tết đến nhanh quá, cái se se lạnh của Sài Gòn làm sống lại cái cảm giác mùa xuân trong mình... Ngày cuối của năm rồi, chợt ngoảnh lại thấy time trôi nhanh quá... :confused:

Trải lòng cuối năm cùng mọi người: http://blackberryvietnam.net/threads/bbstory-ngay-tet-cua-niem-han-hoan-gia-dinh.38209/

Năm nào nhà em cũng làm món này, ngon tuyệt cú mèo ;)

2. BPlus

BPlus
    Expand Collapse

Member

Hôm nay, ngày cuối năm.
    Cá nhân mình là mem mới trên diễn đàn, dù mới tham gia thành viên nhưng mình cảm nhận được không khí của một cộng đồng ấm cúm dù chỉ là từ ngữ và hình ảnh. Chúng ta có chung niềm đam mê và trả nghiệm BlackBerry, nhìn lại sơ lược những "topic" trong năm qua mình xin chân thành cảm ơn BQT với những đóng góp và cống hiến cho cộng đồng BB. Xin chân thành cảm ơn!

Sài Gòn những ngày cuối năm vẫn là cảm giác se lạnh vào buổi sớm và ấm dần khi dòng người tấp nập.

se7en, Aric Lam and Nông.Dân like this.
  3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Cảm ơn bạn, một cồng đồng vững mạnh là nơi thành viên dám nói ra những chia sẻ của mình, chúc bạn một mùa xuân ấm áp bên gia đình và người thân bạn nhé, Love It Your Way !;)

BPlus and se7en like this.
  4. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Một năm nữa lại qua đi mà còn bao nhiêu việc còn dang dở, haizzzzzzzzzzzz nhưng có 1 niềm đam mê lúc nào cũng full trong tôi đó là tình yêu dành cho BB , mãi mãi chỉ có BB mà thôi , chúc cả đại gia đình của blacberryvietnam.net thêm 1 năm mới tràn đầy hạnh phúc , gặp mọi điều may mắn trong tất cả mọi thứ , và mong sẽ tiếp thêm tình yêu vs BB nhé! Happy New Year .....
    We are a family of Blackberry

BPlus and Aric Lam like this.
  5. Azulka

Azulka
    Expand Collapse

Well-Known Member

Chúc mừng năm mới tới tất cả mọi người!

se7en and Aric Lam like this.
  6. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Năm mới vui vẻ đầy ắp niềm vui!!!!!

7. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

Hôm nay là ngày đầu tiên của năm mới. Ba Má, dì dượng, cô chú, anh chị điều có ở đây. Thật là hạnh phúc. Và vài giờ nữa thôi, gia đình mình chào đón thêm 1 thành viên mới.
    Hạnh phúc quá. Hihi.
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ.

BPlus, se7en and Nông.Dân like this.
  8. Đổi Thay

Đổi Thay
    Expand Collapse

Member

Cuộc sống này bộn bề lo toan quá nhỉ, cố lên nhé.

Nông.Dân thích bài này.
  9. Đổi Thay

Đổi Thay
    Expand Collapse

Member

Vậy là Tết dương này ko được về quê, tối 31 lang thang với mấy đứa bạn cấp 3 rồi ra hồ Thiền Quang Heiniken coutdown, quẩy đứt cả dép. Lần đầu tiên cảm nhận thấy được sống thật với bản chất mình hạnh phúc đến vậy, thế mà bấy lâu nay cố ép mình vào 1 lớp vỏ bọc vì ai thế không biết nữa, cố thành 1 ng hoàn hảo, giỏi giang, đảm đang, luôn có chừng mực....rồi cũng không giữ chân được người. 2h sáng mới về đến nhà với đôi chân đât vì vứt luôn cả dép. M1 ngủ đến 10h mới dậy, tự đi chợ nấu ăn, dọn dẹp rồi xem phim rồi lại đi ngủ, chẳng muốn ló mặt ra ngoài. Rồi lại tự biến mình thành 1 đứa ngốc nghếch và mê man ngủ trong những chập chờn lo toan, những nỗi nhớ những giận hờn.
    M2/1: chạy lên công ty với đống hồ sơ..................Ai sẽ mang e thoát ra vòng quẩn quanh này.

se7en and Nông.Dân like this.
  10. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Chủ nhật này 04/01/2015 là ngày giỗ ông nội, bao cảm xúc lại ùa về, nhớ đến hè năm lớp 11 về phụ ông làm việc đồng áng, 2 anh em xách xe thồ đi thồ lúa về giúp ông nội một ngày dài đằng đẵng, thi thoáng chở vài ba chuyến lại leo lên cây đa đầu làng trêu mấy bạn gái đi gặt về, thời học sinh vui vẻ và nghịch ngợm nhưng hè năm đó là hè ý nghĩa nhất của cuộc đời mình, ông nội là người ảnh hưởng sâu sắc thuở nhỏ của mình nên mình thương và yêu ông nội lắm... Và hè năm đó cũng là lần cuối mình gặp ông nội và cũng là một kỷ niệm khó quên và mình cảm thấy rất mãn nguyện vì đã cảm nhận được nụ cười sau cùng của ông nội mình Chủ nhật này lại ùa về với những cảm xúc buồn man mác, chắc có lẽ ông nội đang dõi bước theo mình trong suốt chặng đường sắp tới. Cháu nhớ ông nội quá !!!! :(

: bbvn.net