Smart Mobile - Cả thế giới thông tin giải trí của bạn

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi orekasep, 13/6/11.

1. HIỆN TẠI SMART MOBILE SẼ THỬ NGHIỆM RA MẮT PHIÊN BẢN BETA TỪ GIAI ĐOẠN 15/6 ĐẾN 15/7 ĐỂ NHẬN VỀ CÁC Ý KIẾN PHẢN HỔI TỪ KHÁCH HÀNG
    CHỈ MẤT PHÍ KÍCH HOẠT 500Đ KHUYẾN MẠI 1 THÁNG SỬ DỤNG MIỄN PHÍ
    Tất cả những tiện ích do SMART MOBILE cung cấp sẽ thỏa mãn mọi nhu cầu trên dế yêu của bạn. Bạn sẽ không phải vất vả tìm kiếm từng chương trình phù hợp cho mình nữa.

Cách 1: Hãy soạn tin SMART gửi tới 6785 để nhận về ngay link tải ứng dụng SMART của chúng tôi
    Cách 2: Truy cập ngay vào địa chỉ http://apps.vnmss.com/smart/ trên trình duyệt di động của bạn để cài đặt trực tiếp trên máy
    (Lưu ý: điện thoại của bạn cần có GPRS để tải và sử dụng chương trình)

Truy cập vào ứng dụng SMART bạn sẽ thấy một giao diện trực quan theo từng chuyên mục:

Các dịch vụ tiện ích:
    1. Tin tức – Tin tức sự kiện nóng hổi
    Hàng nghìn tin tức mới nhất mỗi ngày được tổng hợp từ các báo điện tử hàng đầu Việt Nam, tốc độ cập nhật liên tục.

2. Hình ảnh – Nóng bỏng nghẹt thở
    Kho hình ảnh với đủ các thể loại từ nóng bóng nghẹt thở đến các hình ảnh thanh bình tĩnh lặng sẽ thỏa mãn mọi nhu cầu về ảnh của bạn. Bạn có thể tải về làm hình nền HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

3. Âm nhạc – Mới nhất hot nhất đã nhất
    Tại đây bạn có thể nghe nhạc trực tuyến với hàng trăm ngàn bài hát đang được giới trẻ yêu thích. Ngoài ra bạn còn có thể tải về làm nhạc chuông cho dế yêu của mình HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ

4. Truyện – Hấp dẫn, ly kỳ đầy lôi cuốn
    Kho truyện khổng lồ của SMART với đầy đủ các thể loại truyện tranh, truyện trinh thám, kiếm hiệp sẽ đem lại cho bạn những giây phút thư giãn tuyệt vời với dế yêu của mình

5. Cẩm nang – Chuyên gia tư vấn
    Với những chia sẻ từ các chuyên gia, SMART sẽ mang lại cho bạn những kiến thức vô cùng hữu ích cho công việc cung như cuộc sống của bạn.

6. Bóng đá – Bình luận, tin tức các trận cầu nảy lửa
    Các tin tức bóng đá từ các giải bóng lớn liên tục được cập nhật từng phút sẽ thỏa mãn niềm đam mê cháy bỏng với môn thể thao vua của bạn.

7. Game – Kinh điển, Sexy, Hành động?
    Với hàng ngàn game bản quyền đủ mọi thể loại từ Kinh điển, Sexy, Hành động, thể thao... bạn có thể tìm thấy trò chơi cho riêng mình chỉ với vài thao tác thật đơn giản

8. Ứng dụng – Kho ứng dụng cực khủng
    Bạn sẽ thấy hoàn toàn thỏa mãn khi đến với kho ứng dụng của SMART. Tại đây chúng tôi cung cấp cho bạn những ứng dụng, tiện ích vô cùng hữu ích cho dế yêu của mình...? Sao không thử ngay?

9. Nhạc chờ – Siêu thị nhạc chờ hài hước, độc đáo dành cho dế yêu
    Với hàng trăm ngàn bản nhạc chờ cực HOT, cực kỳ độc đáo bạn sẽ thoải mái lựa chọn bài hát làm nhạc chờ thể hiện cá tính cho riêng mình. Nghe thử HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ.

10. Thị trường – Kiến thức doanh nhân
    Tin tức Thị trường Chứng khoán, Thị trường vàng, Thị trường oto xe máy... tất cả sẽ được chúng tôi liên tục cập nhật và tổng hợp cho bạn một cách nhanh nhất, chính xác nhất.

11. Xổ số – Kết quả đê
    Bạn sẽ dễ dàng cập nhật kết quả xổ số mới nhất, nhanh nhất, chính xác nhất ngay trên dế yêu của mình.

12. Tìm ATM – ATM Mày ở đâu?
    SMART cung cấp cho bạn đầy đủ các thông tin chính xác về các địa điểm của các cây ATM trên 2 thành phố lớn HN và HCM

Một số hình ảnh tham khảo

Tin mới nhất

Xem ảnh HOT

Nghe nhạc MIỄN PHÍ:

Đọc truyện tranh:

Tải GAME và ỨNG DỤNG:

Tìm kiếm ATM:

---------------------------------------
    Mọi thắc mắc vui lòng gửi về support@vnmss.com

orekasep

orekasep
    Expand Collapse

2. TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

thanks bác chủ, cái này hay ah nha, socbay và iwin mobile cũng có, hy vọng là smart sẽ cải tiến hơn những phần mềm trước góp phần vào nhu cầu giải trí của mọi người ngày càng đa dạng và đầy đủ hơn.
    Nhưng link download bị lỗi rồi. Bác fixed lại nha

3. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

.:no6xn: Sao không có Dòng Bold 9650 vậy ??? Sao Link Download nào cũng báo " 907 invalid COD" :cold::cold::cold:

4. JeremyDang

JeremyDang
    Expand Collapse

không đáng bao nhiêu thật .. nhưng khổ mỗi tội em ở holland :banghead: không nhắn đc :Sorry8bj: