ROM Official OS 6.0.0.666_SmarTone_Vodafone năng cấp khả năng truy xuất dữ liệu trong thẻ nhớ.

Thảo luận trong 'ROM – OS/ Hệ Điều Hành Cho BlackBerry OS' bắt đầu bởi BonConMat, 2/10/11.

1. Bản ROM chính thức OS 6.0.0.666 cho BlackBerry Bold 9780 - 9700 - curve 9300 - 9800 từ SmarTone_Vodafone dùng rất chuẩn đây được xen là phiên bản năng cấp từ bản 650. Đã được test qua nhiều máy không lỗi 3rd _ Truy xuất dữ liệu từ thẻ nhớ rất nhanh _ khắc phục lỗi không hiển thị tên nhà mạng MobileFone _ tích hợp tích năng đọc Service Book trên các thẻ SIM _ Tiếng việt đã được cải tiến _ tăng khả năng tiết kiệm PIN _ Bản này chạy mượt không gây lỗi giao diện khi chuyển đổi từ Anh <:> Việt.
    Là dân kỷ thuật tôi chư thấy bản nào tốt như thế. Nào hãy nhanh tay down về để cùng trải nghiệm.
    DOWNLOAD TẠI ĐÂY. Good Luck

BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

dorian thích bài này.
  2. Blackman

Blackman
    Expand Collapse

Well-Known Member

Có anh em nào dùng thử chưa, có đúng như bác chủ nói không nhỉ, up thử xem sao

3. 3-6-0-do

3-6-0-do
    Expand Collapse

Well-Known Member

chỉ biết up thui...chẳng có em bb nào như vậy để mà test. Lỗi 3rd vẫn là vấn đề đau đầu nhất!

4. vnkanzler

vnkanzler
    Expand Collapse

Member

Kohieeru sao máy mình ko cài dc DDinfo và DDnote kể cả bản ROM mới 666 này cũng bó tay? khi mới cài về thì chạy tốt, nhưng để đến sáng hôm sau là DDnote ko chạy (lỗi java.lang.error) còn DDinfo vẫn chạy nhưng ko đầ đủ tính năng. Mà mình ko có thay đổi gì máy từ khi cài các softs này. bực thế?????

5. lesonac

lesonac
    Expand Collapse

Bác chủ thớt xem lại hộ cái. Em cài xong vẫn bị lỗi 3rd. Hôm đầu tiên thì đc ngày rưỡi. Đến hôm nay thì có nửa tiếng đã bị lại rồi. Chán như con gián. Em dùng 9780 sim viettel

6. daovantu

daovantu
    Expand Collapse

Member

Em dùng đến bản này lỗi 3rd bức xúc quá,thế là bis của vietel.giờ vi vu ko bị sao cả

7. ken_6545

ken_6545
    Expand Collapse

Member

Vậy là bản này không ổn định phải không bác chủ thớt ? Không biết bản 668 có ổn định không nữa :(. Ai đã up bản 668 xin cho vài ý kiến nha...

8. thanhloi9960599

thanhloi9960599
    Expand Collapse

Member

cũng thank bác. e ko có con bb nào xài đc cả :(