ANDROID APP [Priv,BB10] FotoRus - The All-In-One Photo Editor với nhiều bộ lọc và hiệu ứng tuyệt vời!

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Gió Ấm, 1/3/16.

1. nn3.jpg

Nếu như bạn là một người có mong muốn lưu giữ những khoảnh khắc của mình một cách đặc biệt nhất, dành tặng những món quà tinh thần cho người thân, bạn bè, thì ứng dụng ghép ảnh FotoRus chính là ứng dụng tốt nhất dành cho bạn.

Hiện nay, ai cũng muốn có một bức ảnh như ý để post lên Facebook khoe với mọi người. Fotorus đã ra đời và đáp ứng được tất cả các nhu cầu chỉnh sửa ảnh của người dùng. App hay không chỉ bởi bộ tool khá đầy đủ mà hơn hết là số lượng temple có sẵn cực kì phong phú và đẹp, miễn phí nữa. Chỉ bằng một vài thao tác đơn giản là bạn đã có một bức ảnh chỉnh sửa như một nhiếp gia chuyên nghiệp khi sử dụng Fotorus.

Các chức năng của ứng dụng:
    • Ghép ảnh: Đây là tính năng phổ biến nhất giúp bạn ghép những hình ảnh trong bộ sưu tập lại với nhau. Hơn 100 kiểu thiết kế hình vuông, chân dung, phong cảnh…giúp bạn thỏa sức lựa chọn.
    • Dán nhãn – Stickers: Fotorus cung cấp hàng trăm kiểu stickers hài hước, dễ thương, và chủ đề hấp dẫn cho người dùng. Hãy tạo cho mình một bức ảnh ấn tượng hơn nữa bằng các stickers trong Fotorus nhé.
    • Chỉnh sửa chuyên nghiệp: Rất nhiều công cụ chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp được tích hợp trong Fotorus như các bộ lọc, văn bản, bối cảnh, điều chỉnh, ánh sáng…các bạn có thể tận dụng để làm bức ảnh của mình trở nên lung linh hơn bao giờ hết.
    • Camera cực đẹp: Bạn hãy thử tính năng camera trong ứng dụng Fotorus và chụp những bức ảnh tự sướng cực nét và hoàn hảo. Hãy tận dụng những công cụ xử lý ảnh tự sướng như xóa bỏ các lỗi trong ảnh, điều chỉnh da trắng hơn…để có được bức ảnh ưng ý nhất.
    • Tính năng camera PIP: Đây là tính năng hỗ trợ chụp ảnh tự sướng sáng tạo nhất và chuyên nghiệp nhất mà bạn nên thử. Bạn hoàn toàn có thể có một bức ảnh đại diện trên Facebook cực nét với camera PIP.
    • Album bí mật: Đây là tính năng giúp bạn bảo vệ những bức ảnh riêng tư của mình mà không để người khác xâm nhập vào. Trên đây là một số tính năng trên ứng dụng Fotorus cho Android chúng tôi muốn giới thiệu đến các bạn. Hãy nhanh tay tải ngay Fotorus về dế yêu của mình để có những trải nghiệm thật tuyệt vời nhé.
    Một số hình ảnh ứng dụng:

Các chức năng chính của ứng dụng

Với hàng loạt tool để bạn chọn lựa để chỉnh sửa

Các khung hình cực kì độc đáo

Giúp bạn lựa chọn thoải mái hơn

Còn có cả cài đặt nữa nhé

Chức năng lồng ghép ảnh với nhiều cảnh cho bạn lựa chọn...cực chất nhé ^^

Thông tin ứng dụng:
    Download
    BBVN.NET

Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Gió Ấm, 1/3/16
    Last edited: 1/3/16
    Vi Hi, huỳnhphương and ngdhop like this.