ANDROID APP Origami Diagram : Nghệ thuật xếp giấy với nhiều hình lý thú và hấp dẫn

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi dolphin000, 24/11/13.

1. IMG_00000166.jpg

Origami Diagram là nghệ thuật xếp giấy cao cấp đến xuất xứ từ Nhật Bản , Origami kết hợp cách xếp giấy đơn giản biến chúng thành những hình phức tạp. Và nay trên điện thoại đã có ứng dụng tổng hợp cách xếp để cho chúng ta có thể dễ dàng tham khảo mà không phải lần mò trên mạng
    Ứng dụng Origami Diagram có khoảng 160 cách xếp từ những hình đơn giản đến phức tạp, chúng ta có thế kết hợp để tạo thành 1 mô hình tuyệt vời theo trí tưởng tượng phong phú của mỗi người

Sau đây có rất nhiều hình mẫu có sẵn :

Origami với hình động vật dễ thương​
    Đây là hình hoa, cánh thiên sứ và các hình khác​
    Mình tạm minh hoạ sơ về hoa Lily, có tất cả 19 bước nha trong ứng dụng có hướng dẫn chi tiết và rõ ràng ​
    ( mình chỉ chụp bước 1 và 19 vì nếu chụp hết sẽ rất nhiều ).​
    Các bạn cài ứng dụng sẽ thấy rõ chi tiết các bước nhé và hình hoa Lily sau khi hoàn thiện​
    Bạn muốn có một món quà ý nghĩ do chính tay mình là ra để tặng người yêu hay người bạn thân thì mình tin chắc bạn sẽ rất cần ứng dụng này . Khi xem nó bạn có thể nảy sinh ra nhiều ý sáng tạo và khi hoàn thành một tác phẩm thì chắc chắc niềm vui đó không thể diễn tả được .​
    Sau đây là tác phẩm tuyện vời từ Origami :​
    origami-house-oab-nha-lay-cam-hung-tu-nghe-thuat-xep-giay-nhat-ban6.jpg

Thông tin game :

Link download File Apk :​

dolphin000

dolphin000
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 dolphin000, 24/11/13
    Last edited: 26/11/13