CHIA SẺ Những ứng dụng trang hoàng BlackBerry 10 tuyệt đẹp

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Nông Dân, 30/12/16.

1. aa.jpg

Bạn có hay trang hoàng chiếc BlackBerry của mình để đẹp hơn khi đi chơi cùng bạn bè? Nào cùng điểm qua một số ứng dụng hữu ích trang hoàng chiếc BlackBerry 10 của bạn để trông độc đáo hơn, cuốn hút hơn nhé các bạn.

1. Ứng dụng hình nền phong cách BlackBerry với nhiều chủ đề khác nhau:

Đó chính là Decor Wallpapers. Có thể bạn đã sở hữu một hình nền riêng và cả năm mới đổi 1 lần. Nhưng hãy thử làm mới hình nền với hiệu ứng HD cho một cái nhìn sâu và băt mắt hơn xem sao. Ứng dụng Decor - Wallpapers HD có đến hàng trăm tấm hình đa chủ đề cho bạn tha hồ lựa chọn. Chỉ cần truy cập vào ứng dụng hình nền tùy chỉnh chất lượng cao này dành cho riêng thiết bị BlackBerry 10, sẽ có nhiều điều khiến bạn ngạc nhiên về sự hấp dẫn của những hình ảnh lạ mắt và độc đáo chưa từng thấy.

2. Hãy thử sắp xếp lại Icon màn hình chính theo cách bạn yêu thích nhé:

Đó chính là Invisible Icons. Ứng dụng cho phép bạn tạo những icon trong suốt trên màn hình chính và di chuyển chúng đến các địa điểm thích hợp nhằm tạo khoảng không gian trống trên màn hình chính, bạn có thể sáng tạo theo ý thích và sắp xếp icon hài hòa cùng với hình nền mà bạn lựa chọn

3. Hãy thử ghép ảnh chào năm mới với hơn 500 khung ảnh khác nhau làm hình nền, avatar nhé:

Đó chính là PhotoFunia. Ứng dụng có hơn 500 khung cảnh cho bạn lựa chọn. Bạn không cần những thao tác cắt và dán hình, thay vào đó ứng dụng sẽ tự động tìm khuôn mặt của bạn trong bức ảnh và ghép với các khủng cảnh mà bạn đã lựa chọn. Ngoài ra ứng dụng còn có những bộ lọc ảnh để bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa sao cho phù hợp với khung cảnh nhất. Sau khi hoàn thành bức ảnh bạn có thể lưu hoặc chia sẻ ảnh với bạn bè thông qua mạng xã hội một cách dễ dàng.

4. Hãy thử chèn các ký hiệu vui vẻ khi nhắn tin cùng bạn bè nhân dịp nắm mới nhé:

Đó chính là Emoji. Một ứng dụng rất hay giúp bạn chèn những ký tự vui nhộn trên các dòng máy BlackBerry 10. Với Emoji ngoài các ký tự đặc biệt phần mềm còn hỗ trợ những ký tự dạng vector, chuỗi, số, động vật vui nhộn, sticker BBM cải tiến lại trông hài hơn. Đây có thể sẽ là phần mềm thực sự hữu ích giúp bạn tạo nên những ký tự cho Tên BBM, nhắn tin, email....

5. Cắt những bản nhạc chuông tết mà bạn yêu thích làm nhạc chuông cho BlackBerry nhé:

Đó chính là MP3 Cutter and Ringtone Maker. Để làm nhạc chuông cho điện thoại, chúng ta thường cắt ra một đoạn cao trào nhất, hay nhất trong một bài nhạc MP3 đầy đủ bằng các công cụ trên máy tính rồi chuyển vào điện thoại. Tuy nhiên, hiện nay cũng không thiếu các ứng dụng giúp bạn cắt nhạc MP3 ngay trên điện thoại và đặt làm nhạc chuông tức thì nhưng trên BlackBerry thì khá hiếm nên mình tìm đến ứng dụng Android mang tên MP3 Cutter and Ringtone Maker để giới thiệu cùng mọi người, tuy là Android nhưng rất nhẹ chưa đến 1Mb và sử dụng rất mượt mà.

Trên đây là những ứng dụng trang hoàng BlackBerry 10 của bạn chào năm mới 2017, anh chị em nếu có ứng dụng nào hay cùng chia sẻ thêm nhé !

BBVN.NET

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 30/12/16
    Last edited: 20/4/17
    hai_lethanh86, vccr and hung29kt like this.
  2. NguyễnSơn96

NguyễnSơn96
    Expand Collapse

Member

Hic, cái Decor phải trả phí à :(

3. Ted Duong

Ted Duong
    Expand Collapse

Well-Known Member

=))

4. linh1102

linh1102
    Expand Collapse

Member

Bac nong dan oi minh dung z10 001 vua nhan xong ban cap nhat 10.3.2 2836 the la sao nhy. M thay 10.3.3 co lau roi ma. Chuc bac va gd nam moi sức khỏe và thành công nhé.

5. Mr Do

Mr Do
    Expand Collapse

Member

Cái emoji xài sao vậy các bác. Copy r paste vào nt thôi à

6. ITdhpd

ITdhpd
    Expand Collapse

Well-Known Member

tùy ảnh mà bác

7. ITdhpd

ITdhpd
    Expand Collapse

Well-Known Member

nhiều người bị mà, của vợ mình cũng chả thấy báo gì hết, pp của mình cũng không gì luôn đành up tay, pp là chính hãng dâu đen

hai_lethanh86 thích bài này.