ANDROID APP Những câu nói hay - Danh ngôn cuộc sống

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi haclongboy, 19/4/14.

1. gia-tri-cuoc-song-biet-tu-bo.gif

Bạn đã bao giờ cảm thấy tuyệt vọng khi làm một việc gì đó mà bạn cho là rất quan trọng nhưng lại thất bại chưa? Bạn đã bao giờ cảm thấy cuộc đời này thật bất công và chẳng đáng sống? Hay bạn đã bao giờ đánh mất niềm tin vào mọi người và chính mình chưa? Tôi không biết bạn thì sao nhưng tôi đã từng như vậy và tôi nghĩ rằng chẳng ai muốn mình gặp phải những chuyện không vui đó

Vâng chính là những lúc tuyệt vọng nhất thì bạn lại với được cái gì đó, có thể là một ai đó cho bạn thêm niềm tin, hoặc bạn đọc được câu danh ngôn gì đó mà chính nó làm bạn thức tỉnh, vâng đó là cuộc sống với biết bao khó khăn, thành công, thất bại, niềm vui , nổi buồn, chính những lúc đó bạn mới biết được chính bản thân mình.

Ứng dụng tổng hợp những câu nói hay, ý nghĩa, những danh ngôn hay về cuộc sống, tình yêu, tình bạn, tình cảm gia đình, ... và đặc biệt có thể chia sẻ chúng qua tin nhắn, bluetooth và qua các ứng dụng khác như zalo, facebook, google+, viber, gmail, ...

Nội dung chính của phần mềm bao gồm:
    • Danh ngôn cuộc sống
    • Danh ngôn tình yêu
    • Danh ngôn tình bạn
    • Danh ngôn về hạnh phúc, thành công
    • Châm ngôn tổng hợp
    • Châm ngôn tình yêu
    • Danh ngôn về sách
    • Danh ngôn về phụ nữ
    • Danh ngôn về đàn ông
    • Danh ngôn về hạnh phúc...

Phần mềm tổng hợp nhiều câu danh ngôn, câu nói hay của những nhà văn, nhà thơ, những người nổi tiếng...

và là nơi để bạn có thêm nhiều hiểu biết, những kiến thức hay và thêm nghi lực vào cuộc sống

Thông tin phần mềm:

DOWNLOAD:
    BlackBerryVietNam.net​

haclongboy

haclongboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 haclongboy, 19/4/14
    Last edited by a moderator: 22/4/14