TỔNG HỢP Một số trò chơi hay, hấp dẫn và kịch tính trên BlackBerry 10

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Nizz, 14/11/16.

1. Dường như anh em nếu ai sử dụng BlackBerry thì ít khi cài những game Android mà chỉ tìm kiếm cho mình những trò chơi hay trên kho ứng dụng BlackBerry World. Do vậy bài viết này mình tổng hợp những trò chơi hay, độc đáo đa thể loại dành cho các bạn nhé.

1. Undead Voxels | Đại chiến bắn súng cùng những Zombie 8bit

Một trò chơi bắn súng góc nhìn thứ nhất dang góp mặt tại BlackBerry World, lối chơi mới lạ và hơn hết là đồ họa pixels nhìn khá lạ lẫm, trò chơi mang tính giải trí cao dành cho các dòng máy BlackBerry 10 kể cả Passport. Bạn sẽ đóng vai là người lính tiêu diệt hết những Zombie 8Bit khát máu và nâng cấp vũ khí càng ngày càng mạnh để phục vụ cuộc chiến.

2. Alpha Zero - Trò chơi không chiến hạng nặng

Hãy kiểm soát một tàu vũ trụ và vụ nổ thử nghiệm đã khiến tất cả kẻ thù đã vây hãm xung quanh bạn, hãy tiêu diệt chúng càng nhiều càng nhanh càng tốt, nhịp độ trò chơi tăng dần theo thời gian giúp gia tăng hứng thú. Thưởng thức các hình ảnh, hiệu ứng rơi cung như âm thanh hấp dẫn sẽ mang bạn vào không gian và chiến đấu với các trận chiến cuối cùng.

3.Juice Splash | Thêm một trò chơi trí tuệ cực hay và lôi cuốn từ Big Studio

t (1).jpg
    Với Juice Splash bạn sẽ vào thế giới quả ngọt, vượt qua các màn chơi và vùng đất khác nhau. Sử dụng các vật phẩm hỗ trợ như bom, xẻng, sét và cộng thêm thời gian... rất lôi cuốn và giúp bạn giải trí thoải mái sau giờ làm việc và học tập căng thẳng.

4.Shopping Mall - Quản lý khu trung tâm mua sắm hiệu quả

apps.24217.9007199266717932.cbd780b4-b0b6-4d3c-8ea5-26f075f37d02.jpg

Trò chơi có muôn vàn thứ để bạn sản xuất, có đến khoảng 2048 mặt hàng đa dụng, bạn xây dựng những gian hàng trên không, máy bay hay dưới mặt đất với khu trung tâm mua sắm và hỗ trợ khách hàng. Rất nhiều thứ đang chờ bạn bắt tay vào làm việc. Trò chơi không cần kết nối internet và theo lối chơi hình thành và phát triển theo thời gian nên bạn hoàn toàn có thể chơi mỗi khi nhàn rỗi.

5. Pastimes Sudokus | Trò chơi Sudoku trí tuệ với nhiều thể loại chơi hấp dẫn

Có lẽ Sudoku không còn xa lạ gì đối với mỗi chúng ta, với lối chơi đơn giản nhưng vô cùng hấp dẫn. Có thể nói đây là trò chơi luyện trí thông minh, tư duy logic và khả năng quan sát tốt nhất.Bàn cờ Sudoku có dạng 9x9 với 9 hàng, 9 cột và 9 vùng, mỗi vùng có 3x3 ô vuông. Có một vài ô được đánh số, đó chính là manh mối giúp bạn tìm ra lời giải.

BBVN.NET

Nizz

Nizz
    Expand Collapse

Member

#1 Nizz, 14/11/16
    Last edited by a moderator: 16/11/16
  2. Minhminh_568

Minhminh_568
    Expand Collapse

Member

Mình chơi game trên blackberry passport silver bị nóng khu vực camera. Có ai giống mình không?

3. MrAS

MrAS
    Expand Collapse

Member

Dùng bình thường còn nóng nói gì chơi game hả bạn ? Máy ai cũng bị cả thôi , hơn nữa dòng chip 801 theo anh em nói thì đã là dòng chip vốn bị nòng rồi.yên tâm xài đi bác , mình còn bị cái nắp lưng sau hơi ọp ẹp nữa cơ.

lắng nghe & chia sẻ cho đời thêm niềm vui ...