Lộ diện thêm hình ảnh BlackBerry Passport với case silicon

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi JimmyLin, 15/7/14.

1. blackberry-passport-710x434.jpg

Chúng tôi yêu thích các thông tin rò rỉ, từ thiết bị, case cho đến hệ điều hành, và nhiều hơn nữa. Lần này chúng tôi lại có thêm hình ảnh BlackBerry Passport nhưng là đi kèm với case silicon. Chúng tôi đoán rằng đây là một ngày may mắn của chúng tôi, vì hiếm khi nào thấy rò rỉ một thiết bị mà lại đi kèm với case, nhất là case silicon. Do hình ảnh hơi mờ nên ko thể xác định được case silicon này là của chính hãng BlackBerry hay chỉ là một case rẻ tiền đến từ Trung Quốc.

Và theo như hình ảnh thì Passport đang chạy một phiên bản OS 10.3 cũ, vì theo như chúng ta biết, bản OS 10.3 mới thì các thông số đang được chọn sẽ màu xanh, ko phải màu đỏ như hình.

Bạn nghĩ sao về hình ảnh rò rỉ này?

Nguồn: N4BB

JimmyLin

JimmyLin
    Expand Collapse

Member

#1 JimmyLin, 15/7/14
    Last edited by a moderator: 15/7/14
  2. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Từng cầm con này ở ngoài đời thực =)) và khi nhìn bức ảnh này thì mình chắc chắn sẽ không xài case silicon quái gở này nếu có điều kiện sở hữu chiếc Passport :D. Giống cái silicon đi theo con Dev A để che Imei và PIN, barcode ý.

Chứ các mẫu hardshell, softshell, ốp lưng, bao da của BlackBerry làm cho các mẫu máy thương mại (thường gọi là phụ kiện chính hãng) phải khen là đẹp, xài khác hẳn với các loại hàng ngoài nhưng hơi mắc, đẹp và nuông chiều máy chứ không sợ lắp vô tháo ra làm hỏng sơn - viền máy

#2 ndthuytrang, 15/7/14
    Last edited: 15/7/14
  3. brian81090

brian81090
    Expand Collapse

Member

Bạn có điều kiện trải nghiệm em nó thì bạn cho mình biết là cảm giác khi cầm nó như thế nào ? Thao tác sử dụng em nó có thoải mái không ? Bàn phím sử dụng có tiện lợi và dễ type không ?

#3 brian81090, 15/7/14
    Last edited by a moderator: 15/7/14
  4. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Phải được dùng ở 1 thời gian nào đó thì mình mới dám cho bạn câu trả lời mang tính nhận định chủ quan về những câu hỏi bạn đặt ra. Mình cầm máy chỉ khoảng 10p. Nên mạn phép không trả lời.

Chỉ có thể nói là màn hình đẹp, bàn phím rộng, khoảng cách hợp lý, thao tác trên bàn phím cho cảm giác tốt, nhưng máy khá to :) vì mới cầm, chưa làm chủ nó hoàn toàn nên mình phải dùng bằng 2 tay.

5. nganinho

nganinho
    Expand Collapse

Well-Known Member

Màu đỏ đã trở lại :)

6. nganinho

nganinho
    Expand Collapse

Well-Known Member

Thêm ảnh luôn :)

Black4U thích bài này.
  7. phatdat

phatdat
    Expand Collapse

Member

không biết đang chạy 10.3.0.140 hay bản mới hơn nhỉ

8. Trần Hoàng Anh

Trần Hoàng Anh
    Expand Collapse

Member

nhìn ngon quá, ko biết lúc ra giá em nó là bao nhiêu.

9. Black4U

Black4U
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn có cầm em này hẳn 1 năm thì cũng không bao giờ sử dụng em nó bằng 1 tay được đâu!

10. Đào Duy Khánh

Đào Duy Khánh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Xin hỏi khi nào các bạn sử dụng đt 1 tay và khi nào thì 2 tay??????? tất cả bạn mình dùng iphone bằng 2 tay khi nhắn tin, nếu nhắn 1 tay chỉ tin nhắn ngắn ko mất thời gian, Bb10 hub bên tay trái, thói quen của mình thường xuyên dùng 1 tay trái kiểm tra hub và chỉ chạm vào 1/4 máy z10 bên tay trái, vào browser mình luôn dùng 2 tay type địa chỉ web, sau đó cuộn trang đọc báo cũng chỉ 1/4 máy bên trái, chưa kể bàn phím cơ của passport cảm ứng được... Trước khi mua đt hãy tự hỏi lại bản thân mình trước có cần nó ko, nó có đáp ứng được thói quen của mình ko... Mình thấy có rất nhiều bạn ko có chuyên môn nghiên cứu tạo dáng sản phẩm mà phán như đúng rồi. Ai hợp thì dùng, tay mình to, ngón cũng dài, thói quen phù hợp, ko thể gò bó như các bạn nữ tay nhỏ rồi tự ép mình với kích thước chiều ngang ngày càng nhỏ của iphone, sẽ cố gắng hốt e này :v

Trần Hoàng Anh thích bài này.