PHOTO Hơn 300 hình nền tuyệt đẹp cho BlackBerry thuần cảm ứng 16:9, bạn không nên bỏ lỡ !

Thảo luận trong 'Hình Nền – Wallpapers' bắt đầu bởi Fang, 20/7/16.

1. q.jpg

Bạn đang tìm cho mình một bức hình nền điện thoại độc đáo, bạn tìm kiếm những tấm ảnh ngầu hoặc đơn giản là chỉ cần những bức hình phù hợp với sở thích, tính cách và tâm trạng của mình.

Hình ảnh đẹp thường được sử dụng để làm hình nền cho điện thoại bởi chúng giống như bộ mặt của mình vậy, nơi mà mình luôn nhìn ngắm mỗi ngày. Chính vì thế mà mỗi chúng ta, ai cũng đều muốn sở hữu những bức ảnh đẹp để trang trí dế yêu. Ngoài ra, những bức ảnh cũng là cách để mỗi cá nhân thể hiện cá tính, sở thích, phong cách và tâm trạng của mình.

Đối với người cá tinh thì họ luôn mong muốn sự khác biệt trong từng chi tiết trên cơ thể cũng như các vật mà họ sở hữu. Hình nền cho họ cũng vậy, họ có thể sẽ nhờ design riêng cho mình một bức ảnh cực ngầu.

Đối với người có tính cách trầm lắng thì hình nền điện thoại smartphone thường là những hình ảnh đơn giản, trống vắng, những cơn mưa đầu mùa v.v.. Tất cả như gợi lên những hoài niệm về cuộc sống và tình cảm giữa người với người...

Đối với người có sở thích về một bộ môn nghệ thuật, một môn thể thao, một nhân vật hay động vật thì sẽ chọn những hình nền đẹp cho điện thoại cảm ứng đúng với những gì mà họ thích như hình sân bóng, hình cầu thủ mà họ yêu mến.​

Cũng vì thế mà hơn 300 hình nền tuyệt đẹp đa thể loại chắc chắn bạn sẽ hài lòng thậm chí rất phấn khích để tải về và trang hoàng cho chiếc BlackBerry của mình, với độ phân giải cao giúp màn hình luôn nét căng và cuốn hút.

Một số hình ảnh:

Thân mời tải về: 300 hình nền tuyệt đẹp - Google Drive

BBVN.NET

Fang

Fang
    Expand Collapse

BlackBerry No1