HỎI ĐÁP Hỏi về Remember trên Q10

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi dennis49ht, 26/8/15.

1. Chào cả nhà,
    Tình hình là cả nhà cho mình hỏi Remember có đồng bộ với hub không a?do mình muốn set trong remember rồi cho nó đồng bộ qua hub (kéo hub xúông nó sẽ hiện trên đó ấy) mà làm quài vẫn không được :D không biết là Remmeber không có tính năng này hay do máy mình bị lỗi :) mong bà con giải đáp giúp (vì mình nhớ mang máng trước đây đã làm dc cho nó bay qua hub)
    Thêm 1 cái nữa là khi nào mới cho up lên 10.3.2 vậy bà con :v ngày nào cũng check cập nhật phần mềm trong cài đặt mà nó vẫn chưa về :(
    Xin cám ơn cả nhà :)

dennis49ht

dennis49ht
    Expand Collapse

Member

2. dotranphong

dotranphong
    Expand Collapse

Member

cái vụ lên hub là chỉ có ở calendar hoặc task thôi bác. chứ remember không có.
    up rom office bằng máy tính cho sạch, khỏe, lẹ, khỏi chờ

dennis49ht thích bài này.
  3. dennis49ht

dennis49ht
    Expand Collapse

Member

Task trong remmeber đúng k bạn? Mình cũng sử dụng nó mà k được :(
    Mình thấy trong remember có mục tasks mình sử dụngg nó nhưng vẫn k bay qua hub :(

4. dotranphong

dotranphong
    Expand Collapse

Member

gần tới ngày task (trước 2 ngày) nó mới có trên hub lận bạn

5. dennis49ht

dennis49ht
    Expand Collapse

Member

Mình test bằng cách tạo 1 task vào ngài mai rồi ngồi đợi 30' mà nó vẫn k bay vào hub :( mà nó chỉ hiện ở trong màn hình khoá thoi. Còn trong lich thì vào hub bthường :( chắc do cái app bị lỗi hay sao rồi. Đang định wipe máy lại :D

6. tuanyvn

tuanyvn
    Expand Collapse

Member

Cài thêm app như every note thì đồng bô được qua HUB nha. Giờ lưu trữ đám mấy hết rồi nên khởi mấy công Backup này nọ

7. dennis49ht

dennis49ht
    Expand Collapse

Member

Mình cũng dung evernote để đồng bộ sổ tay trong máy :D nhưng cái mình muốn hỏi là làm sao cho cái Ghi chú (remember) hoặc công việc (task) trong app Remember bay qua hub ấy. Vì do mình quen dùng remembẻr để đặt nhắc nhở khi đến hẹn (thay cho lịch vì thói quen) nhưng nó chỉ hiện thông báo trên màn hình khoá thôi. Còn trong hub thì không có