ANDROID APP Heroes of Camelots - Game thẻ bài hấp dẫn (tested chạy mượt trên Z10)

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi cuongtalentccc, 4/10/13.

1. [​IMG]

Mình đang ghiền trò này và muốn chia sẻ với các bạn. Heroes of Camelots - game thẻ bài kết hợp RPG với đồ họa ấn tượng của hãng Kabam nổi tiếng với game Fast & Furious 6. Heroes of Camelots có lối chơi tuy đơn giản mà rất phức tạp và cũng rất lôi cuốn. Với hệ thống quân bài phong phú từ phe phái, độ hiếm tới skill của mỗi quân bài.

Trong game có 2 yếu tố chính là stamia và mana (sẽ hồi phục theo thời gian thực hoặc sử dụng item phục hồi nhanh) để chiến thắng nằm ở cách sắp xếp quân bài trong 1 nhóm sao cho hợp lý (những quân bài nhiều sao hiếm sẽ có những skill team ẩn phải kết hợp với quân bài hiếm khác để kích hoạt).

Trò này rất dễ gây nghiện, mình sẽ tốn khá nhiều thời gian để thu thập quân bài và khi deck của bạn đủ mạnh có thể khiêu chiến với người chơi khác trong phần đấu trường (tổ chức hàng tuần) để có được những phần thưởng cực hấp dẫn là những quân bài 6 sao siêu hiếm. Và còn nhiều điều hấp dẫn khác nữa.

File bar cho các bạn tiện download (đã test chạy cực mượt trên Z10 OS 10.2.0.1767 Android Runtime 4.2 Unlocked)
    File apk cho bạn nào có Debug Token

Mẹo nhỏ cho các bạn mới chơi:

- Khi lên cấp hãy tăng stamia vì sẽ có cơ hội hồi phục lại mana.​

- Trước khi Envolve các quân bài quý, hãy Enhance max level cả 2 quân bài dùng để Envolve vì các chỉ số Envolve phụ thuộc vào chỉ số của 2 quân bài nguyên liệu.​

- Thu thập nhiều vé đấu trường và đừng lãng phí nó, hãy tận dụng streak để tăng might (đừng để bị đánh bại trận nào)​

- Đánh boss ngẫu nhiên xuất hiện sẽ có cơ hội sở hữu quân bài đó​

Cám ơn các bạn!

Các file đính kèm:

Kích thước:
      71.1 KB
      Đọc:
      416
    cuongtalentccc

cuongtalentccc
    Expand Collapse

#1 cuongtalentccc, 4/10/13
    Last edited: 11/10/13
  2. thieutinhte

thieutinhte
    Expand Collapse

Well-Known Member

Thanks bác chủ thớt, cứ thế này thì BB10 không thiếu Game hay !

3. greensky20

greensky20
    Expand Collapse

cuongtalentccc
    thanks bạn. Nhưng mình vẫn đang cài ứng dụng android bằng debug token. bạn có thể up lên file apk không ạ? cảm ơn bạn

4. cuongtalentccc

cuongtalentccc
    Expand Collapse

5. N0ThlnG

N0ThlnG
    Expand Collapse

Member

Chơi trên Q10 được không mọi người?