help me BlackBerry Passport

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi boyxoe, 7/12/16.

1. Chào các bác.
    Em gặp vấn đề như sau mà chưa có cách giải quyết. Số là Passport của em lên 10.3.3.2049 bằng Sachesi dùng bình thường được mấy ngày. Hôm qua đang dùng thì tự nhiên không vào được seting. Tất cả các app không vào được. Bấm vào Icon đều bị văng ra hết. Em hoảng quá đem kết nối với bblink nhưng bblink không nhận. Mở sachise thì vẫn vào được. Sau đó em wipe máy thì được lúc máy báo lỗi có chấm than vàng và máy chớp đỏ. Mã lỗi www.bberror. 00021. Bây giờ nằm yên không có phản ứng gì luôn. Autoloader cứ báo kết nối hoài.

boyxoe

boyxoe
    Expand Collapse

2. vanphuongvn

vanphuongvn
    Expand Collapse

Member

Autoloader báo gì vậy bạn. Tốt nhất nên chạy autoloader luôn. Đừng dùng wipe của mấy vì lâu và hay báo lỗi.

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

3. boyxoe

boyxoe
    Expand Collapse

Cảm ơn bác nhiều. Em Autoloader mãi không được. bây giờ báo lỗi www.bberror.00015

4. caobanha702

caobanha702
    Expand Collapse

Cho tôi hỏi sao ppse của thôi không thấy bbáo có bản cập nhật mới nhỉ? Muốn cập nhật 10.3.3 phải làm sao? Anh em ai biết chỉ giúp nhé. Thank!

5. boyxoe

boyxoe
    Expand Collapse

bác download autoloader 10.3.3.2049 của Passport về máy tính và chạy thôi.

link download đây bác: https://drive.google.com/drive/folders/0B3f5SPSADgrFdVF5emJ0V29xUlE

http://blackberryvietnam.net/thread...-hanh-cho-tat-ca-dong-may-blackberry10.49163/

Tắt BBPPSV . kết nối với máy tính.

chạy file: Passport_10.3.3.2049_SQW100-1-2-3-4.exe

chờ mấy phút là xong.