GIÚP ĐỠ - LỖI TECHNICAL PROBLEM TRÊN Q20

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi hainguyen11, 19/10/17.

1. Tình hình là máy em q20 bị lỗi hiển thị trên góc phải màn hình là technical problem , sim không sử dụng được bị khóa . ban đầu tưởng do sim nên em thay sim vina vào thì được một hai ngày rồi mà vẫn bị lại , lên 10.3.3 vẫn bị , đem ra dâu đen thì bên kỹ thuật bảo là hư phần cứng cũng không biết sửa được hay không . AE có ai bị lỗi này chưa và sửa có được không vậy ... thanks ae
    AH NHÂN TIỆN MÌNH MONG AE CẦN CẨN THẬN KHI MUA BLACKBERRY TẠI https://blackberryshop.vn/.
    655 LÊ HỒNG PHONG, MÌNH MUA CLASIC TẠI ĐÂY HÀNG XÁCH TAY ĐỨC ( NEW- CỦA HÀNG BẢO THẾ, MÌNH CŨNG GÀ KHÔNG KIỂM TRA KỸ)... XÀI ĐƯỢC MỘT THÁNG THÌ BÀN PHÍM HỎNG 3 BỐN PHÍM... ĐEM RA CỦA HÀNG BẢO HÀNH THÌ KHÔNG SỬA ĐƯỢC( KÊU LÀ TRONG 1000 CON CŨNG PHẢI CÓ 3,4 CON GÌ GÌ ĐÓ .ĐM) MÌNH LÀM CĂNG THÌ MỚI ĐỔI CON CLASSIC NÀY , GIỜ LẠI BỊ CÁI TECHNICAL PROBLEM TRÊN... ĐEM TỚI THÌ BẢO LÀ DO SIM VỚI LẠI KHÔNG NHỚ CÁI MÁY NÀY (VÃI THẬT MỚI ĐỔI CÓ 1,2 TUẦN , KHI ĐỔI MÁY MỚI MÌNH CŨNG KHÔNG HỎI VỀ BẢO HÀNH , TƯỞNG NÓ NGON LÀNH )

hainguyen11

hainguyen11
    Expand Collapse

2. quro

quro
    Expand Collapse

Member

nguy cơ bị nhầm hàng mong má rồi. Dùng bbve test thử xem