FREE Gangstar City - Game hấp dẫn dành cho BBOS

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Đỗ Hoàng, 21/8/14.

1. 11 (500 x 371).jpg
    Với những ai đã từng sử dụng các dòng máy như Android hay iPhone, chắc hẳn không còn lạ với tựa game hành động đình đám Gangstar City. Với lối chơi khá giống với game Vice City nổi tiếng trên PC, bạn sẽ hài lòng khi được hòa mình vào bối cảnh rộng lớn trong game. Nội dung game khá hấp dẫn, qua việc cướp những cửa hiệu, ngân hàng bạn sẽ được hòa mình và trải nghiệm sự phong phú của game.

Hãy cố gắng hoàn thành các nhiệm vụ trong game để đạt được các vật phẩm xứng đáng. Cốt truyện chính của game nói về một nhân vật, nhân vật này do bạn toàn quyền chỉ đạo để có đặt được mục đích của mình từ những việc đơn giản, thư giãn như đi dạo hay ngắm cảnh cho đến việc cướp bóc để khẳng định vị trí của mình trong thế giới ngầm.

Một điều thú vị mà game đem lại đó là giao diện bằng tiếng việt giúp người chơi không bị lạc trong mớ nhiệm vụ của game.
    8 (500 x 374).jpg

Khung cảnh rộng lớn trong game bạn có thể tha hồ làm những gì mình muốn

a (500 x 374).jpg

Điểm cộng mỗi khi bạn lên cấp. Bạn có thể tăng sức mạnh và địa vị của mình trong game

b (500 x 376).jpg

Một số yêu cầu và nhiệm vụ trong game

c (500 x 371).jpg

Chuyện va chạm xung đột giữa các nhân vật trong game là điều không thể tránh khỏi
    Thông tin game:
    Download:

BBWorld (1).png

BlackBerryVietNam.Net

Các file đính kèm:

Đỗ Hoàng

Đỗ Hoàng
    Expand Collapse

Member

#1 Đỗ Hoàng, 21/8/14
    Last edited by a moderator: 25/8/14