Điện thoại BlackBerry ít bị lỗi thời ?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi hoangdebmt, 1/4/13.

1. hoangdebmt

hoangdebmt
    Expand Collapse

Well-Known Member

trong một cuộc đấu mình không muốn thắng thì sao thua được:) . Nhưng mình nghĩ mình thắng thì không đồng nghĩa với việc vẫn toàn mạng. Thị trường thay đổi quá nhanh và để tránh một cái chết yểu thì chỉ còn cách biến đổi, nhưng mà còn chất riêng là còn đất sống:D

Từ Thành Nhân and tungnt like this.
  2. homnay

homnay
    Expand Collapse

Member

những gì riêng của BB trước giờ thì các os khác đã làm đc khá tốt rồi. Trái lại chính BB cũng phải thay đổi để hợp với xu hướng chung của thời đại. Nếu cứ tự sướng,tự hài lòng với những gì trong quá khứ thì trước sau gì cũng lụi bại ( cứ như Symbian đấy )

hoangdebmt and tungnt like this.
  3. duykhanhpro84

duykhanhpro84
    Expand Collapse

Member

Ô '' lai '' bạn một phát. :Popo28:

hoangdebmt thích bài này.
  4. quangvinh.bh

quangvinh.bh
    Expand Collapse

Member

đây cũng là suy nghĩ của mình bấy lâu nay nhưng ko viết ra dc thành lời, cám ơn bạn đã diễn đạt suy nghĩ của mình ra nha, đúng như bạn nói, bây giờ ai mà cầm ip cho dù là ip 3gs thì cũng đã thấy ui sao mà lỗi thời thế, nhưng bb thì có cầm 8700 thì vẫn thấy ngầu, đẳng cấp, và người dùng bb thì ko có coi trọng hay đem đời máy ra so sánh với nhau,miễn là bb là thấy như nhau hết. Còn ip thì đứa cầm 5 sẽ koi thường đứa cầm 4. Lạ thật, suy cho cùng ra thì ip là để khẳng định sự thời trang và khoe mẻ chứ ko phải dt thật sự dành cho sự đam mê như bb

5. nguyenhongngo

nguyenhongngo
    Expand Collapse

Member

Tán đồng với ý kiến của bác. :)

6. jotunx

jotunx
    Expand Collapse

Member

nghĩ cũng đúng. Như bạn mình bỏ 14tr mua Sony, khoảng 2 3 tháng sau đã còn 8 9, trong khi cầm đt ko hiểu làm gì để ra đc 5tr sau có 3 tháng :D

giá bb bh nếu đủ nhu cầu cho 1 người làm việc thì vừa phải - tầm 4tr đã kiếm đc 978. Trừ khi đi khoe máy mới quan trọng chuyện ra nhiều model

7. DragonVct

DragonVct
    Expand Collapse

Member

Hình như dòng 87 là được chuộng nhất! Bản thân em cũng kết vẻ hầm hố đó! Cũng thích 9900 nhưng pin thì ko ổn lắm nên giờ vẫn trung thành với em iu 978. :)

8. quangvinh.bh

quangvinh.bh
    Expand Collapse

Member

cái nào cũng có cái giá của nó thui bạn ak! 9780 thì xài ngon, trâu nhưng kiểu dáng nhỏ xíu, ko manly. con 9900 pin yếu nhung bù lại khi cầm thì ai thấy cũng phải trầm trồ

DragonVct thích bài này.
  9. ngocmai

ngocmai
    Expand Collapse

Well-Known Member

pác nói đúng, sử dụng dt phải phục vụ có lợi gì đó cho nhu cầu công việc, chứ bây giờ dt mà chạy theo xu hướng chắc chết :D

tungnt thích bài này.
  10. quangvinh.bh

quangvinh.bh
    Expand Collapse

Member

đúng rùi! trc mình xài bb, xong bon chen wa xai s3, nhưng mà toàn đọc báo, giờ quay lai bb tiep, hihi