NATIVE (DEV Việt)Super Maths - Thử thách khả năng tính nhẩm của bạn

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi nobjtten, 15/6/14.

1. Hôm nay, mình muốn chia sẻ với anh em trên diễn đàn 1 game rất đơn giản nhưng khi chơi cũng phải gọi là "khó nhằn" vì nó đòi hỏi khả năng tính toán nhanh nhạy của bạn. Đây là một game của 1 lập trình viên trẻ tuổi người Việt viết.

Lối chơi của game này cực kì đơn giản, game sẽ đưa ra 1 phép toán đã có kết quả nhưng các phép toán như nhân, chia, cộng, trừ sẽ bị ẩn đi. Trên giao diện của game lúc này sẽ hiện ra 4 dấu nhân, chia, cộng, trừ lúc đó bạn chỉ việc bấm vào từng phép toán đó sao cho kết quả là đúng. Nhưng cái "khó nhằn" ở game này là sau phép toán đầu tiên bạn trả lời đúng thì phép toán tiếp theo bạn chỉ có đúng 1.5s để suy nghĩ và giải đáp. nếu bạn không hoàn thành phép toán trong khoảng thời gian đó thì bạn sẽ thua.

Ngoài ra bạn cũng có thể mời người bạn bè cùng tải game hoặc chia sẻ điểm số của mình với bạn bè thông qua các kênh mạng xã hội như : Facebook,Twitter, BBM, Whatsapp,...

Game hiện tại có 2 phiên bản miễn phí có quảng cáo và bản tính phí được bỏ phần quảng cáo đi và tương lai sẽ thêm 1 số tính năng nữa.

Thông tin ứng dụng:

Bản miễn phí:
    .[​IMG]
    Mọi người cũng có thể ủng hộ nhà phát triển thông qua bản tính phí với giá 0.99$

Các file đính kèm:

nobjtten

nobjtten
    Expand Collapse

Member

#1 nobjtten, 15/6/14
    Last edited by a moderator: 16/6/14
    dolphin000, Dũng Maxx and nickanh75 like this.
  2. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

Add vào wishlist thôi.....