UPDATE Contact X cập nhật v1.1.0.111 - Công cụ tiện ích cho danh bạ trên BB10

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi ndthuytrang, 3/4/13.

1. Crank

Crank
    Expand Collapse

Well-Known Member

Một phần mềm quá hay. Cám ơn các bạn nhiều :)

2. dauden84

dauden84
    Expand Collapse

Member

Bạn ndthuytrang cho mình hỏi là mình dùng z3, os10.2 khi cài ContactX vào thì bật danh bạ lên nó cứ load quay vòng vòng mãi chẳng hiện ra gì. Phần gọi điện thoại chọn mục gọi từ danh bạ thì ko còn contact nào. Mình xóa contact x đi, khởi động lại thì danh bạ lại bthường. Cho mình hỏi app này có dùng đc cho Z3 ko?

3. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

Trường hợp của bạn mình mới gặp. Có lẽ nó đụng độ với ứng dụng hay nào đó.... để mình kiểm tra lại.

dauden84 thích bài này.
  4. phantrongtai

phantrongtai
    Expand Collapse

Member

Khi mua BB ở Dâu den có khuyến mãi phần mềm của Dâu den, tuy nhiên khi có bản nâng cấp các phần mềm này thì không cập nhật được. Dâu đen chỉ cho xài bản đã lạc hậu rồi :)

David_Jame_Archuleta thích bài này.
  5. slamdunk

slamdunk
    Expand Collapse

Member

nhập code redeem ko đc :(, chẳng nhẽ hết code nhanh thế sao

6. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

bạn đến Dâu Đen để cài bản năng cấp mới nha :)

phantrongtai thích bài này.
  7. rockiessoul

rockiessoul
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mấy app Việt Hợp xài hay, nhưng mua máy ở Dâu xong lại phiền. vì là phần mềm tặng, nhưng không cho cập nhật. Mỗi khi up rom này nọ thì mất luôn, muốn có lại phải vác xác đến Dâu cài lại.
    Không hài lòng mỗi cái này. Đề nghị là khi bán máy thì cài giúp cho bản chính thức luôn, vừa khỏi phiền hà cho người mua máy, vừa đỡ cho việc phục vụ khách hàng, để dành nhân viên cho các dịch vụ tốt hơn cho người dùng.
    Anh @BlackBoss xem lại đề xuất này giúp em nhé. Của nhà trồng được, cơ mà khó hái quá.:D

8. slamdunk

slamdunk
    Expand Collapse

Member

Hôm trước mình đến mua máy ở đấy gặp một anh cũng đã mua máy ở Dâu đen - Văn Cao nhưng do cài lại Os mất bộ phần mềm đấy mang đến đề nghị cài lại bộ phần mềm thì bị thu tiền bản quyền hơn 400k, hỏi anh kỹ thuật đấy thì đc trả lời là bọn em chỉ khuyến mại lần đầu khi mua máy còn khi cài lại thì mất phí như bình thường. Nghe mà nản luôn

9. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

Dear Anh Slamdunk,

Đại diện bộ phận kỹ thuật em thành thật xin lỗi anh về sự cố trên và đồng thời sẽ kiểm điểm lại anh chàng kỹ thuật đó. Cũng như trả lại số tiền nếu anh đã thanh toán. Anh cho em xin thông tin IMEI máy của anh để em kiểm tra lại!

Theo quy định và chính sác bên em thì bộ ứng dụng đã được tặng là bộ tự active key online theo IMEI, khi anh mua máy thì được hỗ trợ bảo hành phần mền trọn đời máy vì vậy việc thu thêm 400k là sai quy định hoặc có sự nhầm lẫn của anh chàng kỹ thuật đó.

Thân.

slamdunk and Aric Lam like this.
  10. slamdunk

slamdunk
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn Dâu đen đã phản hồi lại thông tin, tuy nhiên mình không phải khách hàng rơi vào trường hợp vừa rồi mà hôm đấy mình đi mua máy trong lúc ngồi đợi cài đặt thì gặp một anh cũng mua máy bb Z3 bị lỗi os mang đến cài lại và muốn cài lại bộ phần mềm được tặng thì được trả lời là bộ phần mềm đấy chỉ tặng lần đầu tiên chứ không cài lại và muốn cài lại phải mất phí như mua mới. Hôm đấy là khoảng 6h chiều ngày 27/8/2014 tại Cửa hàng Dâu đen - Văn cao, hy vọng Dâu đen có thể liên lại lại được với khách hàng đó để có thể khắc phục được sự nhầm lẫn đó.