BETA Contact X cập nhật phiên bản Beta 1.1.0.2 tăng tốc độ xuất danh bạ.

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi kickhung_fbi, 17/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [​IMG]
    Contact X vừa có bản cập nhật Beta 1.1.0.2 dành cho các thiết bị BlackBerry 10. Phiên bản cập nhật mới này cải thiện hiệu xuất làm việc, đặc biệt tăng tốc độ xuất danh bạ ( Export Contacts) lên gấp 3 lần ( 20 contact trên 1 giây )

Contact X - Công cụ tiện ích cho danh bạ cho BB10 do Viet Hop Software phát trển. Ứng dụng được phát triển với hy vọng giúp người dùng giải quyết vấn đề "danh bạ trùng lắp" mà rất nhiều người đang mắc phải trên hầu hết các dòng smartphone. Contact X lựa chọn chuẩn tập tin VCF để có thể bảo đảm lượng thông tin được export/ import giữa các dòng máy và các công cụ phổ biến cho Google Contacts và Outlook mà rất nhiều người dùng đang sử dụng để quản lý danh bạ của mình, với mục đích để nó có thể tương tác tốt với BB10.

Nếu danh bạ là thứ mà bạn quan tâm, bạn đang gặp vấn đề về danh bạ, hoặc đơn giản thích trải nghiệm những ứng dụng mới trên BlackBerry 10. Hãy nhanh tay cập nhật, trải nghiệm và chia sẽ cảm nghĩ của bạn về bản cập nhật nhé.

Tham khảo chi tiết hơn về ứng dụng Contact X - Công cụ tiện ích cho danh bạ trên BB10

Note: Đây chỉ là phiên bản Beta nên có thể sẽ phát sinh 1 số lỗi ngoài ý muốn, bạn có thể để lại các ý kiến cá nhân tại đây. Diễn đàn BlackBerryVietNam.net sẽ không chịu trách nhiệm cho bất cứ điều gì sau khi cập nhật.

Thông tin ứng dụng:
    Download:

BlackBerryVietNam.net
    Nguồn Viet Hop Software

Các file đính kèm:

kickhung_fbi

kickhung_fbi
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 kickhung_fbi, 17/7/13
    Last edited by a moderator: 21/10/13
  2. canndc

canndc
    Expand Collapse

Member

Thanks bác chủ !
    Tốc độ Export/Import rất nhanh, theo mình thấy phải gấp 20 lần so với bản trước đó.

Keeper thích bài này.
  3. Viet Hop Software

Viet Hop Software
    Expand Collapse

Member

Bản beta này còn cải thiện việc merge thủ công, bản trước mỗi khi merge thủ công thì app sẽ fetch lại toàn bộ contacts trước khi cho phép bạn merge tiếp, bản mới sẽ cho phép merge thủ công liên tục mà không bị gián đợi nữa.

Hy vọng sẽ có nhiều cải tiến hơn ở bản chính thức.

Thanks.

kickhung_fbi and canndc like this.
  4. phuongbase

phuongbase
    Expand Collapse

Member

Mình cài em này dùng được 1 lần, hôm nay mở lại không vào được ( kích hoạt cái văng luôn :( ) không hiểu bị sao nữa :> xoá luôn roài). Không. Rõ là các app port từ Ăn Roi sang có hay bị thế không nhỉ, đang tính cái Gmap cho em Q10!

5. Viet Hop Software

Viet Hop Software
    Expand Collapse

Member

Do bản mà bạn cài là bản Trial nên chỉ xài được một thời gian nhất định :) Bạn download bản mới về cài nha.

Thanks.

6. Amida Nguyen

Amida Nguyen
    Expand Collapse

Member

7. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Chào bạn, mình xin phép merge topic vào để dễ thảo luận.

Đầu tiên bạn Amida cho mình hỏi bạn đang sử dụng bản Contact X cũ hay bản beta mới? Đã thử reset máy hoặc gỡ đi cài lại chưa?

Bên team mình sẽ kiểm tra lại ứng dụng.

#7 ndthuytrang, 2/8/13
    Last edited: 2/8/13
  8. Amida Nguyen

Amida Nguyen
    Expand Collapse

Member

mình load bản mới nhất trên AppWorld, ban đầu dùng bản cho Android ko đc nên gỡ đi mua bản mới trên AppWorld mà cũng ko đc luôn :(

9. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Ơ ^^ Contact X là native app cho BB10, không phải Android app bạn nhé :) File bar là do nhà phát triển chia sẻ để kêu gọi phản hồi người dùng đó bạn.

Bạn thử load file bar từ FShare theo chia sẻ ở post 1 thử lại giùm Trang đi :) mình đợi phản hồi từ bạn Amida nhé.

10. Amida Nguyen

Amida Nguyen
    Expand Collapse

Member

Bản beta trên kia cũng ko đc nhé :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.