Cho hỏi về màn hình của bold 9000

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi thanhlxcs, 15/9/11.

1. Các bác cho em hỏi tí: tình hình là em bold 9000 nhà em khi xem video trên you tube thì hình ảnh cứ bị nhòe nhòe, giật giật sao í , video trên thẻ nhớ thì ngon lành và rất nét. Mình dùng 3G hay wifi cũng vậy.Lỗi ko phải do load chậm đâu nha, âm thanh thì bình thường, còn hình ảnh cứ nhòe nhòe trong khi cũng đoạn video ấy trên you tube thì con 9630 của thằng bạn xem rất là nét, ko bị sao cả. Các bác cho hỏi như vậy là bị cái gì ạ ?

thanhlxcs

thanhlxcs
    Expand Collapse

Member

2. namnt276i

namnt276i
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cái này chắc là do đoạn clip nó ko đúng chuẩn với màn hình dành cho Bold 9000 bạn à, vì màn hình 9000 bự hơn 9630 nhìu

3. thanhlxcs

thanhlxcs
    Expand Collapse

Member

Mình nghĩ chắc ko phải do độ phân giải ko tương thích đâu, vì mình thử nhiều đoạn clip khác nhau rồi mà vẫn vậy, con 9630 thì rất mượt, còn con 9000 của mình thì cứ nhòe nhòe, hình cứ bị vỡ hoài.

4. thiensu7979

thiensu7979
    Expand Collapse

Member

up lên nào !!!!!!!!!!!!!!!!!

5. trananh

trananh
    Expand Collapse

Member

bạn xem đuôi của video có định dạng mp3 hay flv, blackberry chỉ hổ trợ 1 số đuôi định dạng nhất định cho video và nhạc thui hỉ, muốn khắc phục thì cài Any video converter vào laptop rồi chuyển file video định dạng lạ về MP3 hay MP4 là xem vô tư

6. romeo86

romeo86
    Expand Collapse

Member

Đây là bác ý nói khi xem trên Youtube cơ mà,chứ nếu đổi đuôi thì xem đâu cũng nét ạ.Hóng tiếp nào.

7. hoangrapsoul

hoangrapsoul
    Expand Collapse

Member

Do rom rùi bạn ơi