Chia sẻ với những người bạn Nhà Nghị Lực Sống

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi ndthuytrang, 18/6/12.

1. [​IMG]
    Diễn đàn từ lâu là nơi sinh hoạt cộng đồng và chia sẻ của những người bạn có chung đam mê BlackBerry. Vậy nhưng, khi quá vùi đầu vào đam mê của mình, đôi lúc bạn đã quên bẵng đi mất những người quanh mình, nhưng những chia sẻ của bạn giúp đỡ được một người xa lạ. Bạn vui vì những chia sẻ của mình có ích. Vậy tại sao không phóng tầm mắt ra xa hơn một chút, bởi bạn may mắn hơn rất nhiều người, có những con người bất hạnh hơn bạn, những con người với nghị lực phi thường đang từng ngày vượt lên trò đùa của số phận để tìm kiếm một cuộc sống ổn định cho bản thân mình và chia sẻ cho những người có cùng hoàn cảnh như họ.

BQT diễn đàn đang muốn nhắc đến những người bạn trong Trung tâm Nghị Lực Sống (NLS). Hãy bỏ chút thời gian của bạn để xem qua bài viết của thành viên có nick Hoangcamapas: Nghị Lực Sống: Viên gạch của bạn - Ngôi Nhà Cho Chúng Tôi.

Kính mong các thành viên diễn đàn chúng ta có thể dang rộng vòng tay và tấm lòng cùng góp thêm những viên gạch nhỏ để giúp nhà NLS sớm ổn định cơ sở hạ tầng, có chỗ ăn ở, học tập và làm việc, tìm cho mình được cuộc sống có ích cho bản thân và xã hội.

Xin chân thành cảm ơn!

* Kính nhờ các thành viên chuyển thông tin này đến bạn bè và người thân của các bạn.

* Các bạn có thể đóng góp trực tiếp vào tài khoản của Nhà Nghị Lực Sống.

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 ndthuytrang, 18/6/12
    Last edited: 18/6/12
    banana_512, BB Teni, longhau and 6 others like this.