PHOTO Chia sẻ cùng bạn hình nền mặc định của BlackBerry 10

Thảo luận trong 'Hình Nền – Wallpapers' bắt đầu bởi Nông.Dân, 3/3/15.

1. Thân chào các bạn, đã có một thời gian mọi người vẫn thắc mắc làm sao có thể trở về hình nền màn hình khóa mặc định của BlackBerry nhưng lại không làm được điều đó khi mà chúng ta reset hình nền chỉ trở lại hình nền mặc định của màn hình home, ngày hôm nay mình có một số hình nền mặc định của BlackBerry 10.3.1 xin chia sẻ cùng các bạn.

Bộ hình nền chuẩn màn hình 1440x1440 của Passport nhưng nếu như các bạn để ý một chút các dòng máy chuẩn màn hình 16:9 cũng sử dụng hình nền này trong cài đặt hình nền mặc định trong máy, vì vậy mình chia sẻ các file hình độ nét cao dành cho các bạn muốn sử dụng hình nền mặc định cho điện thoại của mình nhé, nhất là tấm hình nền nếu như bạn đã cài đặt màn hình khóa rồi sẽ không khôi phục được.

Tham khảo thêm: Một số nhạc chuông mặc định thường thấy ở các dòng máy BlackBerry

Một số hình nền mặc định mình chia sẻ:

Cùng tải về nếu bạn ưa thích hình nền mặc định đầu tiên khi load hệ điều hành 10.3.1 mới nhất nhé ! :P

Download PC
    BlackBerryVietNam.net

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 3/3/15
    Last edited: 15/6/16
    6hoa, nguyenvios, doan39 and 6 others like this.
  2. nam_n6260

nam_n6260
    Expand Collapse

Member

Voted! Thanks Dũng!

Nông.Dân thích bài này.
  3. tknguyen

tknguyen
    Expand Collapse

Member

Có cho z10 không bác?

4. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Z10 cũng sử dụng bộ hình nền này mà bác. Hihi bác vào cài đặt hình nền sẽ thấy hình nền vẫn là vuông và phải cắt :)

tknguyen thích bài này.
  5. Đoàn Trọng Hiếu

Đoàn Trọng Hiếu
    Expand Collapse

Member

Nhân bài của anh Nông Dân, em chia sẻ với anh chị một số wallpaper dành cho Q10 em "lượm lặt" trên trang papers.co để anh chị "trang điểm" cho em BB của mình. Anh chị cũng có thể vào trang này để tìm kiếm hình ảnh với nhiều kích thước phong phú :) papers.co-aj69-asia-at-night-earth-space-dark-blackberry-q10.jpg papers.co-ma01-purple-galaxy-space-nature-blackberry-q10.jpg papers.co-mc05-wallpaper-green-night-mountain-blackberry-q10.jpg papers.co-mf18-summer-night-revisited-star-space-sky-blackberry-q10.jpg papers.co-mg94-night-sky-silent-wide-mountain-star-shining-nature-blackberry-q10.jpg papers.co-mk07-leaf-raindrop-blue-nature-blackberry-q10.jpg papers.co-mn31-forest-wood-fog-nature-green-blackberry-q10.jpg papers.co-mn62-night-sky-star-falling-aurora-nature-blackberry-q10.jpg papers.co-mo30-new-shoe-chelsea-francis-home-art-blackberry-q10.jpg

6. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

đẹp quá bạn ơi :)

7. Phan Dung

Phan Dung
    Expand Collapse

Member

Cái này chỉ cần vào cài đặt - chọn hiển thị - chọn hình nền màn hình chính hoặc vào nâng cao - chọn cài lại hình nền của nhà cung cấp dịch vụ là được mà

8. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

có cái hình đầu đó bạn, bạn chọn lại hình nền nhà cung cấp dịch vụ nhưng màn hình khóa sẽ không làm được :) chia sẻ cho những ai cần bạn àh

9. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Các bác xài Power Tools, chơi cái này cho hình nền nó thay đổi đỡ nhàm chán, chơi nguyên 1 forder lun! [​IMG]

Duc Nguyen Hen and Nông.Dân like this.
  10. Đoàn Trọng Hiếu

Đoàn Trọng Hiếu
    Expand Collapse

Member

Dạ, cảm ơn anh :D. Trang này có nhiều ảnh đẹp, làm wallpaper cho BB rất hợp.

Nông.Dân thích bài này.