Cập nhật bản sửa lỗi không thể thêm một tài khoản Paypal trên BlackBerry World?

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Nông Dân, 17/3/16.

1. Payment-Options-BlackBerry-10.jpg

Nếu như các bạn đã gặp một vấn đề gần đây với việc thêm một tài khoản Paypal vào BlackBerry World trên các dòng máy BlackBerry 10 với lỗi phổ biến là 'Chúng tôi đã gặp một vấn đề trong khi thực hiện yêu cầu của bạn, Vui lòng thử lại sau'. Nếu vậy, BlackBerry hiện tại đã phát hành một bản cập nhật mới cho các ứng dụng tùy chọn thanh toán của mình và giải quyết vấn đề này triệt để hơn.

Tổng quan về lỗi:
    • Khi cố gắng để thêm một tài khoản PayPal trong Tùy chọn thanh toán của BlackBerry World, các thông báo lỗi sau đây được thông báo: Chúng tôi đã gặp một vấn đề trong khi thực hiện yêu cầu của bạn. Vui lòng thử lại sau.
    Cách giải quyết:
    Đây là một bản cập nhật nhỏ chỉ 1.3MB dung lượng tải về và dành cho các thiết bị chạy BlackBerry 10.3.1 trở lên. Anh em nếu đang truy cập bài viết bằng trình duyêt BlackBerry 10 thì có thể nhấp thẳng vào đường link phía trên để tải ứng dụng Payment Options để vá lỗi thanh toán trên BlackBerry World nhé !

BBVN.NET
    Tham khảo CB​

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

2. Quan Luu

Quan Luu
    Expand Collapse

Member

Tài khoản paypal của mình không thể nào tạo đc, dù đã reset lại máy. Hic.

Thêm thông tin là: Sẽ có 1 số người fix đc, 1 số thì không nhé. Với lại cập nhật này là do anh bên Nemory(face10) viết nhé. Không phải của đội ngũ BB10. BB10 dần bị lãng quên ư?

#2 Quan Luu, 17/3/16
    Last edited: 17/3/16
  3. Exia.KAOS

Exia.KAOS
    Expand Collapse

Hôm qua cũng loay hoay vụ này.... thử sài credit mua được luôn, mặc dù ứng dụng đó bắt thanh toán bằng paypal...
    Sài Credit cho nhanh....