CanaBalt HD v1.1 || Chạy , nhảy và chạy

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi kickhung_fbi, 6/8/12.

1. [​IMG]

Khởi đầu từ 1 game flash thú vị trên PC , rồi xuất hiện và trở nên nổi tiếng trên AppStore , rồi đến Android Market và giờ bạn sẽ phải mất 2,99$ để đem nó về Playbook của bạn từ AppWorld .

Sẽ có 1 ít thắc mắc tại sao 1 game đơn điệu như thế lại trở nên khá nổi tiếng , hìnn ảnh cũng không mấy thú vị , mình xin trả lời theo ý kiến của riêng mình , có lẽ chính sự đơn điệu đó lại làm nên thành công cho game . Chạy , nhảy rồi lại chay, vượt qua các toà nhà , các chướng ngại vật , boom máy bay , xe phá nhà.... để đến một mục đích di nhất --> số điểm cao nhất mà bạn có thể ; và bạn cũng đừng cảm thấy chán nản vì nghĩ là mọi cố gắng của bạn là vô nghĩa , số điểm của bạn đạt được sẽ được chia sẻ trong danh sách Best Runs Today nếu nó đủ cao , thậm chí cả trong Best Runs This Week , Best Runs This Month nếu bạn hạ đo ván được người xếp vị trí 100 trong danh sách đó .

Một yếu tố cũng góp phần quan trọng tạo nên thành công của game đó là âm thanh . Tiếng kín vỡ, tiếng máy bay , tiếng nhà đổ , rồi sự run chuyển rất rất thật , tốc độ càng lúc càng tăng làm cho ta có cảm giác bạn bị lôi cuốn vào game , và bạn chỉ có thể thoát ra đc khi nhân vật của bạn bị ...rớt .

Bạn có thể chuyển sang chế độ HD nếu muốn :​

Sau khi bạn nghĩ mình vừa hoàn thành được 1 cuộc đua vĩ đại , hãy vào xem trong danh sách Best Runs Today , có thể tên bạn sẽ xuất hiện trong đó .

BlackBerryVietNam.Net
    Nguồn : AppWorld

kickhung_fbi

kickhung_fbi
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 kickhung_fbi, 6/8/12
    Last edited by a moderator: 7/8/12
  2. jghtru

jghtru
    Expand Collapse

Member