cần giúp đỡ về room cho STL100-2 của z10

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi bachhonghung, 28/8/13.

1. Các bác giúp e với ạ. Máy e hàng canada đang chạy bản 10.2.0.1047 ạ. Chạy bản này e thấy nhiều lỗi vặt qúa ạ
    Lỗi danh bạ hiển thị ko đúng tên.
    Lỗi hotspot ko hoạt động
    Lỗi wifi ko ổn định ạ
    Các bác biết bản room nào dùng ổn định hơn bản này thi bảo e với ạ.
    Mà bác nào nhiệt tình có thể giúp e up room mới cho em nó đc ko ạ. Lần trước e up cho con s2 lỗi nhiều qúa nên lần này ko dại nữa ạ.
    Bác nào biết chuyển ứng dụng từ androi sang cũng giúp e luôn với ạ. E thử làm rồi mà khó qúa ạ.
    E ở Cổ Nhuế ạ.
    Thank các bác trước ạ

bachhonghung

bachhonghung
    Expand Collapse

Member

2. khanh.pt

khanh.pt
    Expand Collapse

Well-Known Member

Nếu bạn muốn dùng ổn định thì tốt nhất là sử dụng các bản ROM Official cho Z10. Phiên bản hiện giờ là 10.1, bạn có thể tải file AutoLoader trên trang BB OS | DauDen.vn | #1 BlackBerry Services.

#2 khanh.pt, 28/8/13
    Last edited: 28/8/13
  3. bachhonghung

bachhonghung
    Expand Collapse

Member

10.2 không có bản nào ổn định hơn bản e đang dùng hả bác.đang dùng 10.2 giờ về 10.1 thấy thế naoáy bác ạ.

4. sith90

sith90
    Expand Collapse

Member

Được cái này mất cái kia mà bạn. Các bản leak thường để người ta đánh giá việc sử dụng, trải nghiệm, lỗi lầm trên sản phẩm (OS) nên nó không ổn định. Mình vẫn đang dùng 10.1 Official nè. Đang không có thời gian để chọt nên đành sống tạm với nó vậy. Khi nào có thời gian hơn chắc cũng bắt chước up này up kia để trải nghiệm cái mới.
    Thân.

foolishboy thích bài này.