BỎ CÀI ĐẶ RUNG KHI NHẬN CUỘC GỌI

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Kiều Diễm, 19/5/15.

1. Chào anh/ chị!
    anh/chị cho em hỏi mình muốn tắt chế độ khi nhận cuộc gọi điện thoại rung lên thì vào đâu để tất ạ. Em có vào thông báo để tắt nhưng nếu tắt rung thì cuộc gọi đến nó cũng k rung luôn. em đang xài máy Z10 phiên bản 10.3. Anh/chị giúp em với..:(

Kiều Diễm

Kiều Diễm
    Expand Collapse

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn xem mình có cài phần mềm nào khác thêm không- đa phần cài những phần mềm hỗ trợ cuộc gọi mới rung lên như thế, trong cài đặt thông báo cuộc gọi không có chức năng này :)

Kiều Diễm thích bài này.
  3. Kiều Diễm

Kiều Diễm
    Expand Collapse

có phần mềm call X nhưng mình đã xóa nó rồi, nó vẫn không hết. cách đây 1 tuần mình có đem ra Dâu Đen để hỏi bạn kĩ thuật chỉnh thì nó hết không hiểu sao 2 ngày nay nó lại bị lại, mình có hỏi kĩ thuật thì kĩ thuật nói vào phần thông báo để chỉnh. nhưng giờ mình chỉnh thì lại không được.
    bạn có biết phần mềm hỗ trợ nào hỗ trợ cuộc gọi rung lên như vậy không? Bạn chỉ giúp mình nha! Thanks bạn!^^

4. bo cap

bo cap
    Expand Collapse

Em cung bi nhu bac luon, nguoi ta goi toi ma bat may chang nghe duoc gi vi no cu rung co 7-8s, mo bi day thoi ma cang ngay thay rung cang nhieu. Den kho voi no.