TỔNG HỢP BlackBerry thêm chương trình thử nghiệm ứng dụng Hub+ Suite và Android OS cho DTEK50 trên Beta Zone

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi huynhgiathien, 26/8/16.

1. DTEK50-Shield.jpg
    Nếu bạn đang sử dụng DTEK50 và đã cập nhật hồ sơ thông tin cá nhân của bạn trên BlackBerry Beta Zone thì có thể bạn sẽ có cơ hội nhận một email mời bạn tham gia các chương trình thử nghiệm HĐH Android M cho DTEK50. Theo một công bố sáng nay trên Beta Zone, BlackBerry đang thêm vào các chương trình thử nghiệm HĐH Android M cho DTEK50 cũng như là các ứng dụng BlackBerry Hub + Suite.

Chương trình HĐH Beta Android M cho DTEK50

Chúng tôi đang chuẩn bị để khởi động chương trình thử nghiệm Android M cho DTEK50. Nếu bạn đã mua một DTEK50, bạn cần đảm bảo cập nhật hồ sơ của bạn (trong My Profile) để có thể nhận được một lời mời. Nếu bạn chưa có kế hoạch mua DTEK50 và bạn sẽ mua trong tương lai gần thì bạn cũng chỉ cần cập nhật hồ sơ của bạn sau khi bạn có thiết bị và chúng tôi sẽ cố gắng mời bạn tham gia thử nghiệm các phiên bản HĐH Android M cho DTEK50.

Chương trình Beta BlackBerry Hub + Suite

Ngoài ra, người dùng không cần sử dụng DTEK50 hay Priv cũng có cơ hội trải nghiệm ứng dụng BlackBerry Hub+Suite.

Người dùng chỉ cần điền đầy đủ thông tin trong cuộc khảo sát với địa chỉ tài khoản Google của mình thì sẽ được bổ sung vào chương trình thử nghiệm BlackBerry Hub + Suite mới (bạn sẽ thấy trong My Programs). Chương trình thử nghiệm ứng dụng sẽ có mặt vào tuần tới.

Theo CrackBerry

huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 huynhgiathien, 26/8/16
    Last edited by a moderator: 26/8/16
    Nông Dân thích bài này.