TỔNG HỢP BlackBerry Passport Gold & Black Limited số 45/50 với giá khủng trên eBay

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi dolphin000, 28/1/15.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

hihi bắt tay bác cái nào, mỗi người một sở thích riêng, xin mời bác vào đây chia sẻ cùng mọi người: http://blackberryvietnam.net/thread...-khac-ngoai-dong-dien-thoai-blackberry.38734/

TẾT SẮP ĐẾN RỒI, CỤNG NHAU LY RƯỢU THẮM TÌNH ANH EM NÀO ! ({})

2. Davidtran2003

Davidtran2003
    Expand Collapse

Member

Bắt đầu là 1 con PP Golden limited rồi qua tiền xu. Chán mấy bác quá!:(
    Mình nói với bạn @fioh_tuananh như vậy. Giá trị không phải nằm ở chữ GOLD mà nó nằm ở chữ LIMITED. Vì đây là số lượng giới hạn (50 cái trên toàn thế giới) nên ai cũng muốn sở hữu nó, kể cả bạn và tôi. Nếu chiếc điện thoại này (45/50) mà có bán ở Việt Nam thì vẫn có người mua, 4.000$ ~ 84 triệu VNĐ thôi mà, còn thua 1 chiếc điện thoại Vertu bán tại VN, đối với người Việt Nam không gì là không thể. Và còn 1 lý do nữa để khiến người ta mua là ở con số 45 (4+5=9, và là số tiến) nếu là số 28 hay 32 thì có lẽ khác và số 49 chắc có lẽ mắc hơn. Chắc bạn rành hơn tôi mấy vụ này mà phải không. Vì vậy không cần là một fan BB thì vẫn có thể mua để.... trưng cũng được({})
    Còn đôi với bạn @QuânMèo thì bạn cũng không nên thách đố bạn ấy làm gì trong khi bạn chưa biết thực lực của bạn ấy ra sao, hoạt động trong lĩnh vực nào. Nhưng khi nói tới tiền cổ thì bạn có vẽ đuối lý hơn và bạn cũng không phải là một người sưu tầm tiền cổ 40k/đồng piastre 1947 so với 1 người sưu tầm tiền cổ là không lớn. Mình vẫn có thể bỏ ra 40k (tương đương với 1 ly cafe buổi sáng thôi mà) để chứng thực bạn ấy có làm được hay không nhưng mình cũng như bạn không phải là một người chơi tiền cổ nên mình không bỏ tiền ra 1 cách vô nghĩa.
    Nói tóm lại hạ bạn điều có cái lý của riêng mình nhưng mỗi người lại đi chệch một hướng khác nhau mong rằng qua những lời o\nói chân thành của mình 2 bạn sẽ bắt tay làm hòa và cũng đừng thách đố nhau như vậy nhé!
    Chào thân ái và đoàn kết!=))\=D/<=-P

3. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

@Davidtran2003 : bạn nói rất hợp tình hợp lý mình rất công nhận, nói về tiền xu mình không rành nên đuối lý thật, và ý mình cũng chỉ muốn nói đừng nên so sánh giá của PP bởi giá trị phụ thuộc vào người cần nó . Cảm ơn bạn comment và thật tiếc khi chủ đề rẽ sang hướng khác xD.

dolphin000 and Davidtran2003 like this.
  4. Azulka

Azulka
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cái gì hiếm cũng đắt mà...

Nông.Dân thích bài này.
  5. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

Việt Nam bán đó bác ơi chớ Tây nào! Hét giá cao để không ai mua nổi có cớ để xài, chủ yếu tạo tiếng vang! :D

6. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

giờ mình mới để ý cái nick name, đúng là VN thật, thế này thì bó tay rồi ! chắc định chơi theo kiểu "Trăm bó đuốc cũng vớ được một con ếch"

#36 fioh_tuananh, 29/1/15
    Last edited: 29/1/15
  7. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

Nick của tớ đó! :D

fioh_tuananh thích bài này.