TỔNG HỢP BlackBerry Passport Gold & Black Limited số 45/50 với giá khủng trên eBay

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi dolphin000, 28/1/15.

1. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Bác khỏi cần edit dòng chữ Quân tử nhất ngôn màu đỏ to chà bá làm gì, tôi có giở trò với bác đâu, và tôi cũng nói luôn tôi chẳng biết và cũng chẳng quan tâm đến đồng xu đó, nhưng tôi nói được tôi làm được, sờ tận mắt cầm tận tay đưa tận tiền, không lẽ bác giao dịch toàn quốc mà không có đối tác ở Sài Gòn à.

2. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

Tôi giao dịch toàn quốc là tôi chuyển được đi, chứ tôi đâu có bay vào trong SG để tôi gặp bác mà xem được. Đối tác cung cấp chỗ tiền piastre 1947 cho tôi ở HN, ko phải trong SG. Còn khách mua xu của tôi trong sG thì có nhiều.

Đó như tôi đã nói: tôi có thể gừi cho bác 1 đồng đầu tiên vào đó cho bác xem, ok ko bác ? Nếu ok, bác gửi trc 40k (bác tự trả ship) hoặc 60k (tôi trả ship 20k): https://sites.google.com/site/tienxuthegioi/huong-dan-mua-hang-thanh-toan

Nhận xu xong, bác tha hồ mà đi giám định (thông số của đồng đó đây: http://en.numista.com/catalogue/pieces4509.html ), nhưng tôi chỉ sợ chi phí giám định còn cao hơn giá trị của đồng tiền xu đó.

Còn nếu bác không dám mua thì bác đừng nên vin vào việc bác ơ SG tôi ở HN, đòi gặp đối tác cung cấp xu cho tôi, mà người đó ở HN (tôi ko có ng cung cấp trong SG).....

#22 fioh_tuananh, 29/1/15
    Last edited: 29/1/15
  3. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

ai!dza! Bỏ 60.000 để mua một miếng nikel. Ăn không ăn được. Tiêu cũng chẳng tiêu được. Mà muốn tiêu được thì phải làm thủ tục qua mãi (phap)để tiêu dc đồng tiền này thì. Xa xỉ quá. Mà đồ cổ thì cũng chẳng phải. Khó nghĩ quá.!!!!!!! 60.000 đó. Đợi tới chủ nhật dâu đen có black sunday. Bỏ thêm ra 19.000 mua được cái tai nghe về nghe nhạc có lý hơn bác àh.!!! Mạo muội xl bác nha!!!! (rofl)\=D/#:-S

QuânMèo thích bài này.
  4. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Có lẻ nên chấm dứt vì cứ thế này chả bao giờ kết thúc mà còn làm loãng topic. Tôi không đưa trước đâu, bác tính sao thì tính. Mà bác vẫn cảm thấy mình đúng khi so sánh Passport gold 50 với đồng xu thì tôi cũng chịu, haizz.

tavanvy and An Nhiên like this.
  5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Hạ hỏa nào các bác, hai bác bắt tay nhau 1 cái nào ({}), mỗi người mỗi quan điểm riêng và mỗi sở thích riêng. hihi thôi nào mọi người comment vui vẻ nhé !!! <=-P

PS: Xuân xuân ơi xuân đến rồi \=D/:P

tavanvy and QuânMèo like this.
  6. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Bác có vần đề về đọc hiểu ?? Việc quái gì tôi phải cần gặp đối tác của bác, họ là ai tôi quan tâm hay sao ?? Tôi nói rất ngắn gọn mà bác giải thích lê thê quá, tôi nói cầm tận tay đưa tiền ngay lập tức, bác không đồng ý thì thôi đổ thừa tôi viện cớ không muốn mua, haizz. Lẽ ra tôi không nói nữa mà lâu lâu bác edit comment của bác thêm 1 đoạn dài ngoằng làm tôi phải giật mình vì sự nguy hiểm đó.
    P/s : bắt tay cái đi làn hoà :)

#26 QuânMèo, 29/1/15
  7. tavanvy

tavanvy
    Expand Collapse

Member

Anh em mình là một gia đình.!!!!
    Bắt tay làm huề!!! Xây dựng topix vì cộng đồng vui và ấm áp. Cho không khí ngày tết vui nhộn lên.!!!!! Cố gắng nhé ({})=D;)

8. Nguyen Thanh Long

Nguyen Thanh Long
    Expand Collapse

Member

Mai mang con balck xuống xường nhờ anh em khắc số 1/1.000.000.000 cho máu :D

Nông.Dân and fioh_tuananh like this.
  9. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

Mình không phải vì vài đồng piastre 1947 mà đôi co làm gì. Mình chỉ muốn nói rằng, giá một số người "ảo tưởng" đăng trên ebay hay trên mạng chỉ là giá họ đăng thôi, còn bán được hay không lại là chuyện khác. Không thể chỉ vin vào cái giá đăng bán của họ để kết luận đó là giá thị trường hay đồ đẳng cấp thì nó phải thế !
    ok, mọi việc coi như kết thúc ở đây.

Nếu ACE nào có nhu cầu mua tiền xu để làm phong thủy, đi du lịch, sưu tầm, làm quà tặng.. xin mời ghé thăm Fanpage của mình: https://www.facebook.com/fiohshop

Mình không phải Fan BB cũng như đã không dùng đt BB nữa, nên ko có PIN, có gì cứ inbox mình qua Zalo hoặc viber.

#29 fioh_tuananh, 29/1/15
    Nông.Dân and QuânMèo like this.
  10. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

Mình đính chính hộ bạn, tiền đó KHÔNG PHẢI CỦA PHÁP, đó là TIỀN TIÊU TẠI VIỆT NAM thời xưa, xu của ĐÔNG DƯƠNG THUỘC PHÁP bạn nhé. Giờ không còn giá trị tiêu dùng nữa, chỉ để làm kỷ niệm thôi.

dolphin000 and tavanvy like this.