BlackBerry Passport giảm giá trên ShopBlackBerry nhân Ngày của Cha

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi Mèo, 10/6/15.

1. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Câu ấy cũng bị ném gạch đá đủ xây nha luôn rồi, hy vọng bạn ấy sẽ hiểu được nghĩa của một từ tiếng anh trước khi viết :)

2. Đào Duy Khánh

Đào Duy Khánh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Vì bạn cũng ko có chuyên môn nên mới nói thế, thử tìm hiểu xem 1 khâu sản xuất điện thoại cần bao nhiêu chuyên môn nhỏ? Từ khâu lập dự án, tính toán tài chính, định hướng thị trường phân khúc ... theo nhiều phương pháp, chắc SWOT là phương pháp sử dụng nhiều. Sau khi phân tích định hướng kỹ mới lên concept, đánh giá concept, thử nghiệm qua nhiều khâu, và còn nhiều khâu về các vấn đề kinh tế khác. Mình thì làm concept nhiều nên chỉ dám nói riêng về phần concept. Cái vấn đề cần nói ở đây là hầu hết dân Việt mắc bệnh không có chuyên môn nhưng vẫn thích phán như thánh. 1 chuyên môn người ta học đại học 4,5 năm chưa kể ra đời học thêm thực tế. Chuyên môn người khác tôi không dám đụng tới. Nói đến đây chắc bạn cũng hiểu. Tập đọc tiếng Việt và hiểu trước khi khẳng định người khác đang nói về vấn đề gì nhé. Đừng gán ghép ngừơi khác đang nói về vấn đề "khôn" hay "tự mãn" theo quan điểm không hiểu tiếng Việt của bạn. Vẫn có nhiều người chuyên môn khác, không học, không luyện tập, ko tìm hiểu xu hướng về nghệ thuật cũng chém như đúng rồi. Đó là cái mình muốn nói tới. Thân!

Linh Vu Manh, Mèo and Pham Tuan Kiet like this.
  3. Pham Tuan Kiet

Pham Tuan Kiet
    Expand Collapse

Member

4. LamNguyenHoang

LamNguyenHoang
    Expand Collapse

Member

Dự là giá sẽ tụt để trình làng con Oslo mới thay thế cho PP.

5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

cùng suy nghĩ giống bác =))

Tung Tran 90 and LamNguyenHoang like this.
  6. shenchichi

shenchichi
    Expand Collapse

Member

Mang tiếng là "tinh tế" nhưng toàn trẻ trâu ko hà. Biết được chút ít thì nguy hiểm thấy ớn. Đã xài BB thì cầm cái full touch (dù là của BB luôn) vẫn thấy thao tác như rùa bò ấy.

Thời đại nào cũng thế, full touch ko thể nào so sánh với qwerty hay hybrid về góc độ tiện dụng.

Đào Duy Khánh thích bài này.
  7. Đào Duy Khánh

Đào Duy Khánh
    Expand Collapse

Well-Known Member

haizzz, vấn đề theo dõi những trang có uy tín để tìm hiểu thêm. Mỗi người sẽ có điểm mạnh điểm yếu, nhưng chẳng mấy ai nói theo phân tích chuyên môn mà thấy phán là chính. Mỗi người góp ý theo chuyên môn của mình rồi từ từ cũng sẽ tìm ra nguyên nhân tại sao lại ra một sản phẩm như dzậy. Cứ chê khen lung tung thấy xàm. Đọc tinh tế nhiều năm nhưng chưa bao giờ cm 1 lần trên đó vì ko tìm ra ý kiến xây dựng mà toàn dìm hàng với thích thú lên mây. Đội ngũ làm việc của nhà phát hành là cả 1 nhóm lớn nhiều chuey6n môn mỗi người 1 công việc, chúng ta ngồi đây ko phải cứ 1 người phán là đúng ngay =,.=

8. letuyen347

letuyen347
    Expand Collapse

Member

Ngày đó cũng là sinh nhật mình k biết nó có gởi tặng mình mộtt em Oslo k ta????

9. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Chắc có.Bạn gửi mail cho bác Obama, mà phải gửi mail bằng con 8700 bác ý mới chịu nha! Không thử sao biết :D

10. Tung Tran 90

Tung Tran 90
    Expand Collapse

Member

Nói thiệt là ko biết chuyên môn, mình là khách hàng, chỉ cần biết đến lợi ích của mình được bảo vệ như thế nào thôi, nếu bạn rảnh bạn có quyền "đóng góp xây dựng" nhưng đừng blame những người ko được rảnh như bạn, nói phông lông trúng ai trúng, ko quote

Mèo thích bài này.