THẢO LUẬN BlackBerry Passport - bật mí 10 điểm cuốn hút người dùng ngay từ khi trải nghiệm

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Nông.Dân, 15/12/14.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

1. BB Passport được thiết kế cho công việc, khoản này do những video có chuẩn wide nên pp sẽ hụt hơi so với iPhone, nhưng nếu xem tài liệu sẽ cụ thể hơn và bao quát hơn rất nhiều.

2. nếu bạn thao tác trên một bàn phím cảm ứng bạn luôn phải dán mắt lên màn hình để không phải bấm sai một ký tự nào, còn với bàn phím cứng bạn chỉ cần nhìn màn hình khi đã quen vị trí phím. do vậy nhập liệu với bàn phím cứng nhanh hơn rất nhiều bàn phím ảo, và cũng vì đơn giản đó là BlackBerry luôn găn liền với thương hiệu QWERTY

3. đâu phải ai cũng biết đến cloud đâu bác, một người dùng bình thường thì sẽ tìm cách trao đổi đơn giản nhất dành cho mình đúng không? cái gì đó tiện dụng nhất thì mình làm điều này OTG là sự lựa chọn tốt nhất.

4. đồng ý là như thế đi, không bạn chưa đọc hết phần này mình xin đưa ra những nhận xét nhanh về hệ điều hành này chứ thực chất khi bạn làm việc chỉ với thao tác vuốt màn hình chứ không như android chó nút back, home... hay ios có nút HOME. Thực chất khi bạn đã làm quen một thiết bị BB10 thì qua android sẽ thấy một số thao tác rất rườm ra với nút back bà home, ios cũng vậy. Pin nếu bạn sử dụng tần suất bình thường hoàn toàn có thể 2 ngày bạn nhé, mình sử dụng tần suất cao luôn full trong một ngày.

Xin mời bạn thảo luận tiếp :)

Linh Vu Manh thích bài này.
  2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Many thank !!!:D:D:D

3. hopna

hopna
    Expand Collapse

Member

bác nào chỉ cho em cách em cài cái zalo chat vào BBPP với ạ, tìm trên BBW ko thấy đâu cả, mà mọi người dùng nó nhiều quá, em chẳng cài được. HIc

4. David_Jame_Archuleta

David_Jame_Archuleta
    Expand Collapse

Member

có vẻ như PP chụp vẫn thua ip6, mặc dù cam hơn và có ops ( chống rung quang học ) ?
    phải chăng ip chụp hình là số 1 ?

5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn có thể tải file apk về và copy vào điện thoại và chạy trực tiếp bạn nhé

hopna thích bài này.
  6. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

hì hì chưa chắc ai hơn ai bạn afh.

7. Đậu Heo Đất

Đậu Heo Đất
    Expand Collapse

Member

Đã dc trải nghiệm PP. Thấy khá hay. Nhưng nó to quá so với tay mình

Nông.Dân thích bài này.
  8. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

cầm 2 tay mới sử dụng được e àh, hi :D

9. hopna

hopna
    Expand Collapse

Member

Bác có đường link không cho mình xin cái, lần đầu tiên dùng Blackberry nên hơi nông dân, mong bác thông cảm và bác biết cách cài đặt khóa màn hình không hướng dẫn mình với, vì mình cài xong nó đều không khóa được hic

10. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn cài đặt khóa màn hình như thế nào mà không được bạn àh, mình vẫn chưa hiểu câu hỏi lắm. còn zalo bác tải tại đây http://download.com.vn/android/zalo-for-android-1/download