OFFICIAL BlackBerry OS 10.3.3.2163 chính thức tiếp theo đã cho tải về từ trang chủ của BlackBerry

Thảo luận trong 'ROM – OS/ Hệ Điều Hành Cho BlackBerry 10' bắt đầu bởi huynhgiathien, 15/12/16.

1. datblues

datblues
    Expand Collapse

Mình mới dùng z10, mọi người cho mình hỏi là mình dùng Z10 STL 100-2 thì tải file link nào để update ạ? nhiều link z10 quá chóng hết cả mặt

2. tiasang

tiasang
    Expand Collapse

Member

Thì bạn lấy cái nào có ghi Z10-100-2/3/4 thôi.

3. quro

quro
    Expand Collapse

Member

Khi add 1 cái hẹn giờ, nó sẽ xuất hiện cái đốm màu xanh dương lớn. Nếu add thêm 1 cái hẹn giờ nữa (tức là đang có 2 dòng hẹn giờ đang active), nó mới xuất hiện thêm 1 đốm màu đỏ nhỏ hơn. Xưa giờ là vậy.

4. hypermotard92hp

hypermotard92hp
    Expand Collapse

các anh cho em hỏi máy em Q20 bản verizon đang bị lỗi treo khi đang wipe máy,giờ em tính nâng lên luôn 10.0.2163 mới nhất,vậy cho e hỏi dùng bản file debrick và radio nào ạ?em gà mới nâng lần đầu nên run hơi run,mong ae giúp

5. JosephHoang

JosephHoang
    Expand Collapse

Member

Lên trên youtube xem cái hướng dẫn autoload, tải đúng phiên bản của máy mình đang dùng (Vd passport, Q20, Z10...) Làm cái autoloader rồi chạy là sạch sẽ mà khỏi phải lo lắng gì cả. Cứ làm đúng là được, không đúng làm lại cho đúng! hihi

6. binhnguyen1991

binhnguyen1991
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bản 10.3.3.1435 này vẫn bị lỗi text Messenger nhấp nháy khi gửi tin nhắn mới. Toàn phải tắt đi bật lại mới hết. Còn BBM channel không báo có new feeds. Anh John Chen chắc thấy mọi người chờ lâu quá nên phát hành bản cập nhật này rồi từ từ sửa lỗi. Dự là 2-3 tuần nữa lại có bản cập nhật mới.

nguyenlavu thích bài này.
  7. Nguyen Thai

Nguyen Thai
    Expand Collapse

Member

Các bác cho em hỏi là máy z10-001 có chạy đc k? Và có ổn định k ạ, Passport AZTY dùng bản nào ạ. Các rom của pp chạy chung nhau đc hết hay là của riêng từng loại ạ, " ý em là cứ rom pp thì chạy đc hết các máy pp, hay phân lọi từng phiẻn bản theo khu vực ạ" bác nào bít chỉ em vs nhé, xin chân thành cảm ơn!

8. Minhminh_568

Minhminh_568
    Expand Collapse

Member

Đợi cái vụ OTA cho con passport se dài cả cổ mà chưa thấy đâu.

9. tangbayen

tangbayen
    Expand Collapse

em dùng PPSE bản trước thì không lỗi lầm gì, up lên bản này thì lại toàn dính lỗi của bản trước :'( lại phải quay về

10. JosephHoang

JosephHoang
    Expand Collapse

Member

Quay về bằng cách nào bạn?