UPDATE Blackberry Blend có bản update v1.2 beta 2 trên Beta Zone

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi GHΩST-ββΣR, 15/5/15.

1. blend_launch_google-plus_1080x608.png
    BlackBerry Blend kết hợp việc nhắn tin và các nội dung khác trên điện thoại BlackBerry 10 với máy tính bàn Windows và MAC cũng như các máy tính bảng iPad và Android. Nhận các thông báo tức thời, đọc và trả lời mail công việc và tin nhắn cá nhân, truy cập tài liệu, lịch, danh bạ và các nội dung media của bạn theo thời gian thực trên bất cứ thiết bị nào.

Sau một thời gian khá dài thử nghiệm phiên bản V1.2 beta 1 thì hôm nay Blackberry đã update Blend lên phiên bản mới là V1.2 beta2 với một số cải tiến đáng kể:

Những điểm mới trên Blend V1.2 beta 2
    • Tăng cường bảo mật chế độ đọc văn bản cho các thiết bị kích hoạt chức năng "work"
    • Trả lời nhanh trong thông báo của Blackberry Blend. Trả lời nhanh tin nhắn BBM hoặc SMS ngay trong thông báo của Blend.
    • Kiểm tra lỗi chính tả trong Blend
    • Trợ lý thông minh: hỗ trợ tìm kiếm Universal search ngay trong Blend Client
    • Cải thiện hiệu suất: fix lỗi crashes và cải thiện hiệu suất, lỗi kết nối...
    • Cải thiện độ tương thích: Cải thiện lỗi laggy và cải thiện thời gian kết nối
    • Drashboard update: Bây giờ bạn có thể hiện thị dữ liệu nhiều hơn trên màn hình Drashboard
    • Thay đổi điều hướng: Cải thiện thiết kế thanh trượt bên trái theo phản hồi trên Beta zone.
    Lỗi thông báo:
    • Những thiết bị kích hoạt tài khoản BES for work sẽ nhận được thông báo tài khoản công việc này không sẵn dùng trong HUB (khởi động lại Blend để khắc phục)
    • Thông báo thỉnh thoảng hơi giật trên hiệu ứng của window.
    Lưu ý: Sau khi hoàn tất nâng cấp lên phiên bản mới nhất này, bạn sẽ cần cập nhật ghép nối thiết bị của mình bằng cách khởi chạy BlackBerry Blend từ máy tính hoặc máy tính bảng.

Phiên bản này được hỗ trợ trên MAC OS X 10.7 trở lên, máy tính bảng iPad chạy iOS7 trở lên, WIndows 7 trở lên và các máy tính bảng chạy Android 4.4 trở lên.

GHΩST-ββΣR -BBVN.net
    Nguồn: CB

GHΩST-ββΣR

GHΩST-ββΣR
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 GHΩST-ββΣR, 15/5/15
    Last edited by a moderator: 15/5/15
    Mèo, anhdunghopham and Nông Dân like this.
  2. giatam

giatam
    Expand Collapse

Member

File beta của máy tính tải về ở đâu vậy nhỉ

3. GHΩST-ββΣR

GHΩST-ββΣR
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn lên Blackberry Beta zone bằng web trên máy tính. đăng nhập và download bản dành cho máy tính tương ứng bạn đang dùng (Window hoặc MacOS) sau đó cài đặt bạn nhé!

4. yueyong

yueyong
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mr Diễn cho em hỏi là em lỡ lên bản này rồi nhưng thấy nó kết nối với PC không tốt như bản cũ, tin nhắn chậm hơn, app trên PC thì load chậm hơn, ko tức thì như bản trước đây. Giờ em muốn xuống lại bản cũ trước đây thì làm như thế nào ạ! Giúp em với, em muốn tải lại bản cũ để load vào cho em BlackBerry.

5. GHΩST-ββΣR

GHΩST-ββΣR
    Expand Collapse

Well-Known Member

E gỡ ra tìm bản Blend cũ cài vào là được mà!

6. yueyong

yueyong
    Expand Collapse

Well-Known Member

Em mới dùng BB10 nên mù mờ lắm, các bác cho em hỏi cách gở app trực tiếp trên BlackBerry luôn được ko? Được thì làm như thế nào còn không thì phải dùng app gì để gỡ! Thank all

7. yueyong

yueyong
    Expand Collapse

Well-Known Member

A hướng dẫn em gở ra như thế nào nhé, em làm mãi mà không biết gở ra như thế nào cả!