UPDATE BlackBerry Blend cập nhật v1.1.0.67 - Hỗ trợ đa nền tảng và bổ sung các tính năng mới

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Trần Ngọc Hoàng, 18/12/14.

1. crazyboy_nd

crazyboy_nd
    Expand Collapse

vui quá... em dùng Z10 và đã làm được. nhờ có topic này. thanks all very much!

2. tranminhnguyet

tranminhnguyet
    Expand Collapse

Member

em làm được rồi bác ạ. gỡ cài đặt BBlink ra (do trước đó em cài BBlink rồi) sau đó khởi động lại rồi cài lại Blend là được.

0xiangjiao0 thích bài này.
  3. ctrlaltdel

ctrlaltdel
    Expand Collapse

Member

hơ có bác nào gặp hiện tượng như em không. Không cài được blend trên PC. (Win 7 ultimate) Cứ hiện ra cái hộp hoại bắt đóng blend để cài đặt. Mình đang cài đặt blend mà đóng rồi thì cài cái gì nữa. nghe logic vãi cả ra. hic hic cũng nghĩ cái window lỗi hay xung đột. Đã mất công cài lại từ đĩa DVD rồi cài lại nhưng vẫn không được. (chưa cài BBlink mà cài blend ngay hay cài BBLink rồi cài blend sau đều bị lỗi như trên) Thử đủ trò rùi. ko có duyên chăng hay nên xem lại ăn ở nhỉ :D

Các file đính kèm:

#63 ctrlaltdel, 17/2/15
    Last edited: 17/2/15
  4. ctrlaltdel

ctrlaltdel
    Expand Collapse

Member

Hơ tự trả lời luôn là đã làm được. Em tải lại file trên link down của Rim rồi cài lại. So sánh hai file cũ và mới y hệt nhau chỉ có khác là file cũ em đổi tên thành blackberry blend nên ko được chăng (vô lý quá thể). Dù sao cũng được rùi mừng quá. Cảnh báo thêm các bác là nếu sau khi cài blend xong chạy nó, nếu có yêu cầu đánh username và pass của BBID mà ko cho qua thì có thể phải check maiḷ và confirm lại pass thì mới cho qua. Report cho bác nào chưa làm được ạ. Thanks cả nhà.

5. comedown

comedown
    Expand Collapse

Member

Đã có ai pair đc với tablet ảndroid chưa vâyj?

6. tiendiem

tiendiem
    Expand Collapse

Bác Update Unikey lên 4.0 RC2 là dc. Em dùng win7 cũng bị lỗi ko gõ dc tiếng Việt, update Unikey cái dc luôn.

7. hell1989

hell1989
    Expand Collapse

Member

Có ai có file cài đặt của Blend cho PC không, up lên link nào giúp mình với, tải trên trang chủ về không cài được, kích đúp vào chả ra cái gì, Run as Admin cũng thế, bó tay. Mình xài win7

8. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đã có bản cập nhật nhẹ sửa lỗi bổ sung, bác nào chưa tải thì vào BlackBerry World tải nhé!

Nông.Dân thích bài này.
  9. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

lần nữa là bạn chú nhá. like top, cmt top,.... là ban nhá >:O

10. sonbkmta

sonbkmta
    Expand Collapse

Member

trên classic đã thấy thông báo gì đâu. với lại link bạn đưa cũng chi là bản .21 thôi mà có phải bản .67 đâu.