NATIVE [BB10] Total Fitness - Một cơ ngực đẹp và cánh tay chắc khỏe cùng BlackBerry

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi dolphin000, 4/10/14.

1. Total Fitness - Ứng dụng phù hợp với cả đàn ông và phụ nữ, với những ai muốn có một cơ bắp đẹp và khỏe mạnh. Muốn làm như vậy thì bạn phải có một hướng dẫn chính xác các động tác để có bài bản rõ ràng cho cơ thể của mình. Tất cả các bài tập này đều được tập hợp từ những phòng tập tốt nhất Châu Âu và nó sẽ giúp bạn đạt được mục tiêu một cách đúng nhất.

Ứng dụng có trên 150 bài tập quan trọng nhất cho cơ thể của bạn và chế độ ăn trong vòng một tháng để có được cơ thể như mong muốn. Với ứng dụng bây giờ bạn có thể tham khảo, quan sát tất cả các bài tập về ngực và tay, thử thách chính mình một cách nghiêm túc và có mục tiêu rõ ràng sẽ tốt cho bạn trong quá trình luyện tập. Đây là những bài tập tốt nhất, đúng nhất và mang lại hiệu quả cao, rất tốt cho những bạn đang muốn thay đổi cơ thể mình hay hiểu hơn về cơ bắp đang vận hành. Riêng về các bài tập như bụng, đùi, vai ... thì bạn cần ủng hộ nhà phát triển với có thể xem chi tiết của nó.

Hình ảnh ứng dụng:

Tên các cơ ngực và bài tập cho nó với thông tin rõ ràng.

Xem video về bài tập.

Các tính năng khác của ứng dụng.

Chế độ ăn trong 1 tháng và chế độ tập.
    Thông tin ứng dụng:

Download

BlackBerryVietNam.net

dolphin000

dolphin000
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 dolphin000, 4/10/14
    Last edited: 4/10/14