NATIVE [BB10] Asphalt 8: Airborne - Game đua xe đỉnh cao đã hỗ trợ BlackBerry Passport

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi lucky_lackk, 13/11/14.

1. 1.jpg

Asphalt 8: Airborne - Game nổi tiếng dành cho những ai yêu tốc độ. Series game thu hút rất nhiều người và có mặt trên rất nhiều nền tảng di động, hiện nhà phát triển đang cho phép người dùng BB10 download miễn phí trên BB World trong thời gian giới hạn. Đây dường như là bản hoàn thiện nhất trong series của Asphalt, cả về đồ họa, âm thanh, các hiệu ứng ngày càng được cải thiện với những nâng cấp vượt trội.

Cập nhật mới nhất 17/12/2014 đã hỗ trợ BlackBerry Passport nhanh tay tải về các bạn nhé

Game tương thích với các dòng full-touch và BlackBerry Q10, Q5 hay P'9983. Phiên bản mới 1.6.4.1 bổ sung thêm nhiều mẫu xe mới, những phụ kiện mới cho xe.

Cám ơn bạn @KaoruKamiya thông báo cập nhật

Bạn cần tập trung cao độ khi bước vào một vòng đua mới, cạnh tranh với những tay đua khác để giành vị trí cao nhất trong vòng đua. Kết hợp với những pha xử lý tình huống khi va chạm, drift hay bay xe trên không với hiệu ứng cực ký chân thực và đẹp mắt. Bối cảnh đường đua tuyệt đẹp với những nơi nổi tiếng trên thế giới như Venice, French Guiana, Iceland, Nevada, Tokyo.

Asphalt 8 được thiết kế với hơn 180 sự kiện trong chế độ Career mode, cùng với 9 trường đua sang trọng mới, hơn 47 mẫu xe đẹp mắt và đặc biệt là chế độ chơi online multiplayer chắc chắn sẽ đem lại cho các bạn những trải nghiệm đua xe mới mẻ cùng những phút giây thư giãn thoải mái nhất.

Một số hình ảnh trong game:

Thông tin trò chơi:
    Download:

BBWorld (1).png

BlackBerryVietNam.net

lucky_lackk

lucky_lackk
    Expand Collapse

Member

#1 lucky_lackk, 13/11/14
    Last edited by a moderator: 17/12/14
  2. Trần Ngọc Hoàng

Trần Ngọc Hoàng
    Expand Collapse

Well-Known Member

game này chỉ free trong vài ngày thôi, nhanh tay tải về trải nghiệm nhé các bạn :D

3. Tori Ngo

Tori Ngo
    Expand Collapse

Member

Mình dùng z10 mã 003 dow về hoàn thành rồi mà sao vô game nó tự thoát ra hoài bạn nhỉ?

4. Trần Ngọc Hoàng

Trần Ngọc Hoàng
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn thử nâng lên hdh mới nhất chưa? thử reset lại máy chưa? Game này khá nặng, bạn nên tắt nhiều app khác trước khi chạy

5. kidmaster124

kidmaster124
    Expand Collapse

Tải lâu quá. @@

6. JimmyLin

JimmyLin
    Expand Collapse

Member

Nối mạng đua đi mấy bác ơi :D

7. tienbui

tienbui
    Expand Collapse

Well-Known Member

Z10-003 OS 10.3.0 mình cũng bị thoát ra ko chơi dc.
    mình chỉ cấp quyền cho game kết nối BBM, còn những quyền khác vi phạm cá nhân nên mình ko cấp.
    Không biết có phải vì lí do này mà ko cho chơi.?
    Đã reset vẫn thế. không lẽ do OS hả ta/
    Bác nào biết khắc phục, hướng dẫn mình với.
    Ths cả nhà.

8. tienbui

tienbui
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mạng bình thường thì tương đương 4 giờ.

9. Đinh Văn Phong

Đinh Văn Phong
    Expand Collapse

Member

hôm nay mới để ý là mạng nhà mình ngon ghê.down mất 8p. đang cài đặt ko biết có bị lỗi giống các bác ko? em dùng Q10 03

10. KaoruKamiya

KaoruKamiya
    Expand Collapse

Member

Bạn đam mê tốc độ và đam mê những siêu xe. Bạn đã từng trải nghiệm trên những phiên bản trước đây của Asphat thì lần này bạn sẽ phải một lần nữa đắm chiềm với Asphat 8: Airbone. Game vẫn tương thích với BlackBerry Q10, Q5 và cả 9983. Phiên bản này sẽ có nhiều mẫu xe mới, hãy cố gắng vượt qua hết tất cả các mission để có đầy đủ xe cũng như những phụ kiện tron bộ sưu tập trong garage của mình nhé. Không phải thuê thêm bất cứ gì cho những sự kiện sẽ diễn ra. sử dụng thương hiệu hệ thống nhiên liệu mới và có thể lái xe tốt nhất giành chiến thắng. TANK EXTRA! Tăng cường mới này được thiết kế cho người chơi mới muốn một sân chơi với những tay đua kỳ cựu.

Game năng động, tốc độ cao pha thêm chút nguy hiểm cùng phong cách lái xe thật mạnh mẽ hay một phần liều lĩnh của bạn được hỗ trợ bởi một động cơ vật lý hoàn toàn mới!

Âm nhạc cũng là một phần làm thêm sự hấp dẫn cho game cùng những bài hát từ Bloc Party, Mutemath & The Crystal Method!

Hiện game đang miễn phí trên BlackBerry World, cùng cài đặt và thỏa niềm đam mê tốc độ nào!

BBVN.NET

#10 KaoruKamiya, 22/11/14
    Last edited: 22/11/14
    minhnka thích bài này.