FREE [BB Android] FaceApp | Ứng dụng đang HOT giúp bạn thay đổi giới tính, từ già thành trẻ

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Alan, 16/5/17.

1. hinh-nen-slide-don-gian-va-tinh-te-anh-5.jpg

Nếu bạn muốn tạo cho mình những hình ảnh độc đáo, hay tò mò diện mạo của mình nếu là giới tính khác hoặc sau 20 năm sẽ như thế nào, thì mình xin hướng dẫn một cách cực kì đơn giản qua bài viết dưới đây. Để thực hiện những điều thú vị này, mọi người chỉ việc cài đặt cho mình ứng dụng FaceApp hỗ trợ dòng máy BlackBerry chạy nền tảng Android.
    Faceapp là một ứng dụng rất thú vị khi nó sẽ phân tích khuôn mặt, sau đó thêm vào các hiệu ứng nụ cười, già, biến thành nam, nữ. Khi cài đặt xong, mọi người có thể chụp ngay hình của mình, hoặc chọn những bức hình có sẵn trong thư viện.

Có khá nhiều bộ lọc cho người dùng lựa chọn như thêm vào nụ cười, biến thành trẻ con, người già, thành nam hoặc nữ. Bạn còn có thể chọn 2 hoặc 4 hình cùng một lúc để tạo ra những hiệu ứng thú vị. Khi hoàn tất, mọi người có thể lưu về máy bằng cách nhấn vào dấu Tải xuống hoặc chia sẻ lên Facebook, Instagram để bạn bè cùng xem.

Đây là một ứng dụng rất thú vị để biến đổi khuôn mặt của mình trở nên ngộ nghĩnh hơn. Nếu thấy hay, xin mời bạn chia sẻ cho mọi người cùng biết nhé.

TGDD​

Alan

Alan
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. NGUYEN CHINH

NGUYEN CHINH
    Expand Collapse

Member

Hấp dẫn đấy.. thử coi.

3. đinh quang dũng

đinh quang dũng
    Expand Collapse

Member

Alan oi! Tớ viết bài rồi thì ai duyệt? Viết thế nào để được duyệt? Bài của tớ đây! Trân trọng!

4. Nguyễn Tất Thành

Nguyễn Tất Thành
    Expand Collapse

Member

Khú khú..